Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heka heka za CUF zaacha gumzo Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpiganaji86, Oct 3, 2012.

  1. m

    mpiganaji86 Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepitia makala hii kwa umakini sana nakuona dhahiri uyu mhariri wa mwananchi moses mashala ndani ya ukurasa wa 11 wa gazeti ameipamba cuf kana kwamba kama vile hawa ccm b wameiteka arusha nashangaa sana chama ambacho kimebeba watu toka dar mpaka arusha na macoster alafu mhariri anasema kwamba walijaza mkutano inaonekana wazi amekula rushwa , kampuni ya mwananchi kama mnasoma humu angalieni wahariri kama hawa watawapotezea wateja maana gazeti lenu limekuwa na wasomaji wengi sana ndani ya nchi na nje ya nchi,nimeona nilete hapa jamvini na nyie wadau mchangie hili
     
  2. mzalendokweli

    mzalendokweli JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli ni wachache wanaojua kua CUF wamefanya mkutano hapa Arusha. Mimi naish Sakina nafanya kaz mjini kati nimejua mkutano umefanyika baada ya kuona Threads humu Jamvini. Hilo gumo litakua limechwa Kwa mnyamani coz wengi walipata tour to Ar
     
  3. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna makakati wa dhahiri kuwa CCM itatumia vyombo vya habari dhidi ya CHADEMA, nadhani ni vyema wananchi wakatambua kuwa wao ndio nguzo ya mabadiliko na CHADEMA ni chombo tu, kwahiyo ni wajibu wao kukilinda chombo kisiharibiwe ili tufike mwisho wa safari!
     
  4. activisty

    activisty JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hawa CCM B wanajiua wenyewe na kamwe wasisahau kanda ya kaskazini hateteri kwa sera DHOOFU zisizo na maana a kama wanataka kusiwetena na historia ya CUF nchini basi waendelee kuwa CCM B!!!
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa kuna Gumzo kubwa sana,kama CUF walifanya ziara au mkuatano, walikuja ktk hitima ya mtu hapa au walikuja kwa V4C?Kulikuga na gumzo kama huu ujio wao utasaidia kuimarisha ndoa yao na CCM kwa njia yoyote?Kuna gumzo kama kweli huyu professor wa Economy anaweza kuwa economical kwa alichokubalina na chama kubeba watu hata kushangilia hawawezi all the way to AR?Watu hawajamaliza pitia na kupata majeibu haya katika mijadala yao.
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Its media.jpg

    Maranyingine media zimekuwa zikitumika makusudi ili kupotosha ama kutimiza lengo fulani.
     
  7. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wacha wajidanganye wao na ccm kazi yao imeisha nilipanda kwenye hiace wiki iliyopita na mgomea wao wa ubunge Arusha mjini 2010, nikamshangaa kweli anakazana sana kusoma gazeti la kizushi na kipropaganda la TAZAMA TANZANIA nikamtazama nikajua huu usomi wake aliokuwa anadai anayo masters haimsaidii kabisa kusoma tu magazeti yanayopumbaza watz kuminya kila anatafuta haki ya watz....... kuangalia zaidi anasoma gazeti jingine la sauti huru ...... nikajua huyu huku anatafuta tu kitu cha kushambulia CDM badala ya kusoma magazeti yenye hoja anasoma tu udaku hawa jamaa kwisha
     
  8. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    nimesoma mistari michache tu nikaona wewe unababaika baada ya kushindwa umeya mwanza na arusha kuangukia mikononi mwa cuf
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    CUF imeanza kupata nguvu baada ya CDM kuonekana chama cha fujo.Arusha walipata watu wengi tu na hii ndio inawajambisha wanacdm humu JF.
     
  10. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmh kwa kweli nipo Arusha lakini sikuona huo umati wa kuuzidi umati wa chadema, ukizingatia hawa CUF wana copy na ku paste hadi Logo za chadema lkn bado
     
  11. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Huu upuuzi mie naishi Arusha Njiro, office yangu ipo metro, nazunguka Sana town, Hilo gums CUF waliloacha liko Wapi? Hata bendera tu Kwenye pita pita zangu sijaziona Acheni umbea na unafiki.


    QUOTE=mpiganaji86;4743950]Nimepitia makala hii kwa umakini sana nakuona dhahiri uyu mhariri wa mwananchi moses mashala ndani ya ukurasa wa 11 wa gazeti ameipamba cuf kana kwamba kama vile hawa ccm b wameiteka arusha nashangaa sana chama ambacho kimebeba watu toka dar mpaka arusha na macoster alafu mhariri anasema kwamba walijaza mkutano inaonekana wazi amekula rushwa , kampuni ya mwananchi kama mnasoma humu angalieni wahariri kama hawa watawapotezea wateja maana gazeti lenu limekuwa na wasomaji wengi sana ndani ya nchi na nje ya nchi,nimeona nilete hapa jamvini na nyie wadau mchangie hili[/QUOTE]
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuuu iliyeleta mada mimi kwa macho yangu niliona izo gari zimebeba wafuasi wao tena ni waislam nadiliki kusema hiki si chama bali ni wafuasi wa dini flani wameungana wakatengenza chama so hata sisi walokole chama chetu kinakuja
     
  13. t

    tenende JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sauti huru - gazeti linalomilikiwa na vasco Dagama wa Tanzania na kizazi cha leo Afrika. Ni chombo cha propaganda kupunguza kiwingu cha lawama za wapiga kura.
     
  14. a

    adolay JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani nikuliweka mwananchi kwenye matazamio, likirudia au kuendelea kushabikia na kupamba ubabaishaji na uwongo

    basi dawa nikuhamasishana na kulisusia mitaani, litakapododa wahariri njaa watajifunza, kwasasa tulipe nafasi walau yamwisho..
     
  15. t

    tenende JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CUF imeacha fujo?!!!!!! vurugu za mwaka 2001 zilisababishwa na nani vile? Ni chama gani kilicholeta vurugu nchini na kusababisha watu 31 kufariki dunia? Ni chama gani kilicholeta vurugu nchini na kusababisha wakazi wengine wa Tanzania kukimbilia shimoni Kenya na kuishi kama wakimbizi?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa msimbazi moja tu mosses anaweza kakuremba ukarembeka.
    Makajanja bana
     
  17. M

    Mwera JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wachaga walivyoungana na kuanzisha chama chao cha kikatoliki cha cdm.
     
  18. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeambiwa na jamaa yangu mwenye nafasi ya uongozi ccm kuwa v4c inagharimiwa na ccm.
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Ni haibu sana kwa Cuf.
     
  20. Y

    Young zee JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ha! ha! ha! ha! I thought your a great thinker but Iam totally wrong your a great sinker. You can do better than these dude.
     
Loading...