Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heka heka ya clouds

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, May 9, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Jamani sikilizeni heka heka ya clouds saiv kuna story ya kusikitisha!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    funguka sio wote tunaangalia huko...
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Tuambie wengine hatuna axex na kilausz right now ebu tusimulie!
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Haya...
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Nani alibakwa na Rich Richy?
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani hekaheka iko redioni jaribuni www.cloudsfm.co.tz then kama una smart 4n utapata apps ya tuneln. Done.
     
  7. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    binti anahojiwa baada ya kubakwa
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Sio rich rich, bali ni mtu aliyejitambulisha kwua katumwa na rich rich
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hapana alibakwa na Jamaa ambaye alikuwa ametumwa na Ritchie Ritchie.
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimalize kusikiza ntawasimulia wakuu!
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Rich Richy anausika na yeye inabidi ashikiliwe na polisi kwa kumastermind ubakaji.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ritchie Ritchie ndio nani?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ila kule Uchagani mpaka Binti akuvulie kazi lazima UTUMIE NGUVU hata kama ni mara ya tatu au ya nne.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Tupe story vizuri nimechelewa kuweka page ya clouds!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Msanii wa Bongo Movie.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    radio ya waf...............................................tu
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kitu kama hicho sio cha kuleta kwenye radio unless kuna solid evidence kama huyo mtu kweli alimbaka... clouds wanaweza wakapelekwa mahakamani hivi hivi kwa kumchafulia mtu jina lake
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280

    Ni Muigizaji/Mcheza Film wa bongo movie enzi hizo alikua Nyota Ensemble, 44U na kina Bishanga,Monalisa,Waridi etc Sasa Ni Producer/Director na Pia Actor,moja ya Movie yake kali inaitwa swahiba alicheza na Rose Ndauka na JB.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Wakuu ni kwamba kuna dada mmoja ni msanii chipukizi alibakwa! issue ilikuwa hivi kwa mijibu wa huyo dada "alipigiwa simu kuwa Rich anataka wasanii ili wakafanye shouting, basi wakapanga appointment ya kuonana.. wakaonana maeneo ya Ilala alipofika hapo alifatwa na vijana wa2 waliojitambulisha kuwa wametumwa na yule aliyekuwa akiongea naye. basi wakamchukua wakampeleka kwa yule kaka alipofika yule mkaka akambadilikia na kuanza kumtaka kimapenzi ila yule dada akawa anakataa baada ya kuwa amekataa yule mkaka akamlazimisha mpaka akambaka nyuma na mbele..... Story ndo hiyo iliyokuwa heka heka SO WADA TUJIHADHARI NA URAFIKI WA JINSIA TOFAUTI. hasa kutembeleana mahali panapoweza kushawishi vitendo vya ngono
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dah walitumia condomu hata?
     
Loading...