Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Height of maths logic..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mentor, Dec 16, 2009.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Hii ni logic tulifunzwa pale Majengo sec na Kinunda..
    mbishi alete facts!

    Let's do some mathemetics for study & its result.
    Eq.1: Study=Don't Fail
    Eq.2: Don't Study=Fail
    Add Eq.1 to Eq.2,we will get,
    Study+Don't Study=Fail+Don't Fail
    => Study(1+Dont)= Fail(1+Dont)
    => STUDY=FAIL
    so don't study Hence Proved!
    NB: No wonder magenius wengi walikuwa hawasomi na wanafaulu..think abt it!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Ndukulukudusucho
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wewe uliijaribu ikawa sawa?:)
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Kiaina kuna ukweli..kuna wale walikuwa wanatoboa usiku..!matokeo yake...nadhani wote twayajua!
     
  5. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Vicheche wote walifeli
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    kusoma KUELEWA, kukesha ni MBWEMBWE TU .........
     
  7. s

    shonge Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 11, 2007
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe lazima umesoma Mti safi. Hiyo terminology 'kicheche/vicheche/ucheche' ni ya kule.
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kusoma sana na kwa muda mrefu sio lazima ufaulu mtihani na wala kusoma kidogo na kwa muda mfupi sio lazima ufeli mtihani . Muhimu ni kuelewa unachokisoma na kuwa na uwezo wa kukumbuka wakati wa mtihani, uwe umesoma sana au umesoma kidogo .
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,964
    Trophy Points: 280
    Umeonae...mi mwemnyewe niliexperience kwa maclassmates!
     
  10. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Let study=s
    fail=f
    Then Don't study= ~s
    Don't fail= ~f
    Katika Logic Maths, alama ya 'plus' i.e '+' inatumika kama OR au kwa maana nyingine Conjuction, kwa hiyo usije ukajumlisha kienyeji kama 2+3=5. Logic Maths ndiyo zimezaa Digital states zinazotamba katika circuit mbalimbali za Electronics ikiwemo na hii tarakilishi (computer) yako. Neno 'Digital' lina prefix ya 'di' ikimaanisha MBILI, yaani kuna state mbili tu katika mifumo ya digitali, TRUE or FALSE, 1 or 0, ON or OFF.
    Turudi kwenye milinganyo (equations) zetu. Ingawa umejumlisha kienyeji, hukutakiwa kufungua brackets za factors zako kwani katika logic kitu hicho hakipo.
    s + ~s = ~f + f
    Note that x + ~x = TRUE, so
    TRUE = TRUE
    Najua umeweka jokes lakini kwangu umenibrush kwani nimefanya karevision kadogo na huwa nazitumia hizi logic katika kudesign Logic Gates za electronics kwa ajili ya circuits mbalimbali, si lazima tuwe tunarepair vitu vya wazungu wakati wote, muda mwingine tuwe tunadesign circuit zetu wenyewe.
     
  11. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekosea

    1. 'plus' i.e '+' inatumika kama OR - Umekosa
    2. s + ~s = ~f + f - Umepata
    3. Note that x + ~x = TRUE - Umekosa

    Kama ni mtihani umepata moja kati ya matatu = 33%
    Masahihisho;
    1. plus '+' au '^' hutumika kama AND kwenye Conjuction.
    2. kama X = T (True) then ~ X = F (False). '~' hutumika kama Negation au 'NOT'. Kwenye Conjuction True AND False is False T AND F = F,
    i.e T + F = F or T ^ F = F kwahiyo,
    X + ~X = F False.
     
  12. m

    matambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wow!!!! Mmenikumbusha bam ya a-level sie wa PCB palikuwa patamu hapo kuzinyambua hizo logics
    nasikia siku hizi zimefutwa,shame on them wanaoTunga mitaala!!!
     
  13. M

    Mwessy Member

    #13
    Jan 1, 2010
    Joined: Jan 20, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina swali mpaka hapo Sinkara
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Young broda Sinkala:

    Umefanya marketing,sawa!

    Sa zinapatikana wapi hizo makitu ili tukuungishe mjasiriamali mzalendo?
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jan 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Naona mmekutana wenyewe kwa wenyewe!
     
  16. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo imetulia... cna muda wa kusoma repl zote ila jock yako imetulia hususani kwa sisi watu wa Maths
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    also refer quote ya Einsten
     
  18. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Equation yako imetulia ila translation ya hilo jibu ndio inanitatiza.

    Mimi nadhani ni hivi:

    If STUDY=FAIL then WHEN YOU STUDY EXPECT TO FAIL or DONT STUDY IF YOU DONT WANT TO FAIL.

    Kwani kama ukisema " ADD DONT" both sides of the equation utapata:

    DONT + STUDY = DONT + FAIL

    kama haujifunzi huwezi shindwa, kujua jambo linavotendeka inatokana na kutokujua kwanza halafu walijua. Na ndio maana halisi ya studying.
     
  19. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa Challenge just use any mathematical operation to prove the folloving:

    1 1 1 = 6
    2 2 2 = 6
    3 3 3 = 6
    4 4 4 = 6
    5 5 5 = 6
    6 6 6 = 6
    7 7 7 = 6
    8 8 8 = 6
    9 9 9 = 6

    Chemsha bongo!
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ..........Kweli kipindi changu mie wala sikuzikuta hizo logic za math kwenye bam, vile vile nafuu hazikuwepo maana mhhhhh!!
     
Loading...