Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heifer international tanzania-walishaita watu kwa ajili ya inervier project accountant ?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana Mnyonge, Jul 9, 2012.

  1. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    habar zenu wadau kuna ngo moja inaitwa heifer international walikuwa wanahitaji project accountant mwenye info anijuze kama walishaita watu kwa ajili ya interview.

    naomba kuwasilisha
     
  2. n

    nkansee Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado hawajaita twasubiria wengi
     
  3. mkachu

    mkachu Senior Member

    #3
    Sep 27, 2016
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 122
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wameita
     
  4. benja

    benja Senior Member

    #4
    Sep 27, 2016
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi pia nauliza ile ya Planning, Monitoring and Evaluation Officer
     
Loading...