Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hehe skills and technical college

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Aug 11, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HEHE SKILLS AND TECHNICAL COLLEGE inatangaza kozi zifuatazo kwa mwaka wa masomo 2010/2011
    - kugema ulanzi, miezi 6
    -kusokota kamba ya kujinyongea, miezi 3
    -kuchagua mbwa anaefaa kuliwa na mapishi yake .miezi 9
    -kuongeza hasira miezi 12
    -atakaejiunga mapema atapewa ofa ya kozi ya upishi wa mkunungu pamoja na uoshaji wa mbeta.
    WAHUSIKA MNAKARIBISHWA
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,984
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Nguli uko wapi siku hizi ndugu yangu?
    Hii kitu tulisha ijadili hapa jamvini.
    Usiwe unapotea sana rafiki yangu
     
  3. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakina segito watachangia mkuu tuwasubiri!
     
Loading...