Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heh! NMB,tawi la ifakara hawana pesa. Siku ya tatu leo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ziroseventytwo, Jul 6, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Wana JF,cc wafanyabiasha hapa kilombero,hususani mjini ifakara tuna cku ya tatu sasa kila tukienda bank kutoa pesa tunaambiwa pesa hamna. Sababu walizotoa wafanyakazi wa bank hiyo ni kwamba,watu hawadeposite bali wanadraw tu. Meneja wa tawi alituhakikishia kuwa pesa zitafika leo hii.mpaka muda wa saa 10 jioni gari haikuwa imefika. Nahata kama litafika jioni hii kesho ni 77 hamna kazi..juzi,jana na leo tuliruhusiwa kuchukua Tshs 1000000/=tu. Hii imekaaje wandugu? NB-siku mbili zilizopita kulikuwa hamna mafuta ya petrol!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nendeni Kilombero ama Mahenge!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu tatizo benki zetu zimekaa kisanii sana kuliko kikazi, uwezi kuona kitu kama hiki benki za wenzetu mfano Stanbic Bank
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hao wenzetu Stanbic hawawezi kamwe kufungua tawi Ifakara au Mahenge
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    hamna sheria inayomlinda mteja wa benki pindi anapohitaji pesa zake?mimi huwa naona hakuna faida ya kuweka pesa bank hapa tanzania!u dont get your money, when u need them!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kuifadhi pesa ndani Security hamna bora bank pamoja na usumbufu wote utakaopata
     
  7. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ifakara wanayo benki moja tu ya NMB
     
  8. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,850
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    CRDB wapo,wao wana mobile vane.
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Hawa Stanbic nao linapokuja suala la ATM ni zero. ATM wanazo chache sana na Kila siku ATM hazina hela ama mbovu.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hamia CRDB hapo simba OIL si kuna Mobile ATM???????yaan una fursa hutaki kuitimia,wewe wa wapi?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Its tru wapo SIMBA OIL PETRO STATION
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, swala ATM kwa bank za Tanzania zote ATM zao ni za mitumba, kweli Stanbic ATM wanazo chache sana ata pale Mlimani City hawana
     
Loading...