Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... Heeeeiiiii.... Usinitukanie Wangu tafadhali...!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WaliNazi, Apr 4, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nimezaa na wewe sikatai.
    ....cjafika kwenu sikatai.
    ...sijatoa mahari siikataaiikabsaaa.

    Lakini kumbuka kwamba tulivyo dondoka ktk penzî....
    Wote tulikua vipofu...kwa nini leo uhatarishe mahaba yetu ya awali.....
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mh! makubwa.................................
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tafsiri please au nawe watunga mashairi ya rusha roho?
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Unaweka tungo zako hadharani hivi huogopi mkuu? Shauri yako, kesho ukisikia zinarindima kwa mawimbi ya fm uanze kulalamika sivyo eeh?
     
  5. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mweeeeeeeeeeeeeeeeee!!!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    mnh.................nini hiki????? ndo TANDALE KWA MTOGORE ama???
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dida style a.k.a rusha roho! Lol
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    ni message umetumiwa? au ni kutupiana maneno baina ya wapenzi? hebu fafanua kidogo lol
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli............
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mh sijaelewa kabisa!fafanua kidogo kilichokusibu
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    La muhimu usitumie kudondoka kwenye mahaba kama kisingizio cha kukwepa kubeba majukumu yako hususani mtoto anapokuwa ni mwathirika wa ksiwahili chako kisicho na mipaka..........beba mizigo yako yote miwili khalafu utuimbie hizi beti ambazo ni tamu pia kama unajua ya kuwa upofu huna tena bali ni kubeba mizigo yako uwe mwanaumme wa kwelikweli
     
  12. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah!..hii mipasho.atakuwa amepata ujumbe mkuu. Naamini ujumbe huu ni kwa memba mwenzako. tusibiri mlengwa ajibu mapigo
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    Kuna kibinti kilikuja huku kikamsema vibaya boyfriend wake,eti ni mtegemezi kwake,kilichofuata alikuja analia eti anaomba msamaha hakuwa siliasi kivile..
    Nakuomba ujilipue vizuri usitupe shida sie..
     
Loading...