Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heeeeelp!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sugi, Apr 7, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jamani wana jf,kuna watu wananilalamikia kuwa wananitumia sms kwa no.yangu ya voda,simu zao zinaonesha kuwa message delivered,lakini mm sizipati,tatizo litakuwa ni nini?
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Onana na provider wako, ili wakufanyie setup ili uweze kupata hizo mssg.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tatizo litakuwa simu, usikute zikiingia kuna sehemu zinakula pozi.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kwa baadhi ya simu kama samsung b5722 unaweza block msg zisije ila kwa yule anayetuma anaambiwa delivered. huenda kuna mahali umechange bila kugundua au kama umenunua mkononi huenda pia mtumiaji wa kwanza ali-enable hiyo feature
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nilinunua mpya,ni nokia e71,kinachonishangaza ni kuwa,wakati mwingine napata sms,wakati mwingine ndo napata habari tu kuwa nilitumiwa sms
     
  6. s

    sugi JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    may be,but how can i retrieve them?
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Yes!
    Inawezekana mhusika aliwaweka hao watuma SMS katika ignore list, kiasi kwamba ujumbe wao ukifika katika hiyo simu yake unakuwa deleted immediately! Au kama vipi unaweza kukuta uli-tamper na msg settings, hii na yenyewe inaweza kuwa sababu. Utatuzi ni kwamba angalia kwenye SMS settings kama kuna sehemu haiko sawa, kuhus nani wa kukutumia sms na nani wa kutokukutumia sms.
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Angalia message centre number yako iko sawa, kwa voda message centre number ni +25575114. Kuset centre number kwa baazi ya nokia ni:
    menu > message > message settings > sending prifile > SMSC - vodacom > message centre number > +25575114
     
  9. mazd

    mazd Senior Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwana hilo ni tatizo kubwa kwa simu za Nseries kwenda juu (2rd, 3rd and 5th symbian OS) la kufanaya ni kusima simu yako then toa line then itie tena,tia charger then washa ikiwa inaingia charge....NOTE:hakikisha unawasha kwa mtindohuo au peleka kwa fundi aifanyie master reset .(*#7370# but am not sure )
     
  10. A

    Alison Mremi Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maybe messages zako zitakuwa zinaingia kwenye "screened messages" angalia menu hyo kwenye simu yako!
     
  11. A

    Alison Mremi Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maybe messages zako zitakuwa zinaingia kwenye "screened messages" angalia menu hyo kwenye simu yako upande wa message!
     
  12. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    bt kwa case ya screened msg or spambox asingepata baadh na akose nyngne, even ya msg centre # cdhan kama n tatzo kwa maelezo yake hapo itakuwa ni masuala ya nseries n abv related prblmz
     
  13. s

    sugi JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    how can i solve kaka?
     
  14. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kwa case hiyo fanya master reset kama inawezekana alaf uchek inakuwaje.
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kama amemelist no kwenye screened zile alizoorodhesha azitaonekana lakini zingine zitaonekana jaribu kufanya factory setting or *#7370# or jaribu kuangalia nilishawahi kutoa nokia code hapa so jaribu kuangalia uzitumie
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kuna codes za kufanya master reset?au mpaka kwa fundi?
     
  17. mazd

    mazd Senior Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Code ndio hizo number tulizo list hapo juu---ila jua kua Master reset inafuta kila kitu na kuirejesha SIMU kama ilivyokua toka kiwandani--So make Backup of your contacts and Memory Card contents.
     
Loading...