Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heeeeeeeelp! Hii hatari jamani nisaidieni

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Amoeba, Feb 6, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hello wazee!
    Naombeni key za RISING ANTIVIRUS 2011, na KASPERSKY INTERNET SECURITY 2011 (Za mwaka mmoja tafadhali), nimezidiwa na wadudu katika sysytem zangu teh teh!
    Heshima Mbele.
     
  2. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  3. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huhitaji kuiba ma software ya watu! Tumia avast home au avira antivir home!
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Asante, ni wazo zuri pia, lakn usalama mdogo nikitumia hzo-hasa ukizingatia computer iko online masaa 18 kwa siku!
    Kwa mtumiaji kama mimi (personal) haiwatii hasara sana....teh teh
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! una maana gani?

    Khaaa! Yaani inaruhusiwa kuiba kuku mmoja kisa eti jamaa ana kuku wengi? Nope! wizi ni wizi tuu!
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unataka key au unataka antvirus na kama unataka keys je ni versen ya ngap ya hyo antvirus? Alafu kama unataka keys ukipata keys unataka kudownload antvirus au unataka key ili udownload hy antvirus? Mana cjakuelewa men?
     
Loading...