Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heeeeeeeellllll ppppppppp!

Discussion in 'JF Doctor' started by Penny, Nov 23, 2010.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za leo wandugu,
    Jamani naombeni msaada, mwanangu wa ana 4 months ila anasumbuliwa sn na mbaa mwingi kichwani, kapimwa damu kakutwa na deficiency of Zinc minerals. Na kwa sasa yuko kwenye doze for one week...but no improvement kichwani. Ila sehemu zingine za mwili zimeanza kurudia hali yake ya kawaida. Nilijaribu olive oil nikaona ndo kama nazidisha vile. Naombeni msaada nitumie nini kwa huo mmbaa jamani. Utanitia wasiwasi kwa kweli.
     
  2. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fuata ushauri wa daktari. Ukimaliza dawa mfuate tena atajua nini cha kufanya. Ni mtoto mdogo huyo usicheze na dawa bila ushauri wa daktari. Hata na hivyo kwa kuwa tatizo linajulikana atapona tu taratibu. Kawaida magonjwa ya ngozi huwa yanachukua muda. Na hata hayo madini aliyopungukiwa si yatarudi taratibu pia kwa hizo dawa alizopewa. Kuwa na subira. Pole sana
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mzizi Mkavu atakujibu sasa hivi hapa
     
  4. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooooooh! pole.Yalinikuta pia kwa mwanangu,nimehangaika for 2yrs.kuna dawa ya vidonge(siikumbuki tena kwa jina ukienda pharmacy uliza dawa ya mapunye ya vidonge,ni dose ya 1month),utapewa na tetmosal soap,na dawa ya kuoshea.Yatakwisha kabisa.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ongea na Wamaasai wenye dawa za asili, huwa wana dawa nzuri!
     
  6. B

    BA-MUSHKA Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLE, mtoto bado mdogo sana epuka kubadilisha badilisha madawa bila ushauri wa daktari, usihofu Mungu atamsaidia.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tusubiri mzizimkavu atoe jibu
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole Penny najua kitu kama hiyo ni so stressful lakini fuatilia tu masharti ya daktari kuliko kuchanganya mambo ukashindwa jua ni dawa ipi ilimtibu mwanao.
     
  9. upele

    upele JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ndugu yangu jaribu kutumia dawa hii ni sasfi sana kuna jirani yangu alikuwa nae anasumbuliwa sana kwa miaka kadhaa ila sasa yupo safi na ananyoa hata kiduku amepona ,dawa inaitwa "coteconazole tabs"
    Conquest-zingatia dose u will be ok sure i promise:whoo:
     
  10. d

    dora Senior Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo mmba kichwani ni kama ukoko? Kama ndio, basi kabla ya kumwogesha mpake mtoto mafuta ya nazi kichwani mwache kwa muda kama nusu saa, then mwoshe na maji ya vuguvugu na sabuni mild(dove sensitive skin or johnson's head-to-toe baby wash). Kwa ngozi unaweza kumpaka lotion inaitwa Eucerin dry skin therapy au Aquaphor baby healing ointment inasaidia sana. Binafsi ndivyo daktari wangu alivyonishauri na tatizo la mwanangu lilikwisha kabisa.
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Muone prof majimarefu au Katavi nafikiri watakusaidia kumaliza tatizo hili!!
     
  12. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Quadriderm creme mpake kichwani tu baada ya anapomaliza kuoga.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Acha uchokozi kijana!
     
Loading...