Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

heee timu ya Ngasa ya bamizwa 7-0! Na manchester utd.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Jul 21, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ile timu,ambayo mlisho ngasa amekwenda kufanya majaribio,imefungwa bao 7-0,ingawa alikuwa anajisifu kuwa mechi hiyo watamjua yeye ni nani!imekuwaje?
     
  2. M

    MOSOLIN Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watamjua yeye nani kivipi,kwani katika mafootballer Ngasa naye yupo??
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Inawezekana bila yeye yangekuwa 10. Nasikia aliingia the last 15 min. Si haba
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Source please......................nani wamefunga magoli?
     
  5. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rooney kafunga 4, park, OBATAN, na yule dogo wa Senegal.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwanzo huwa ni mgumu daima usife moyo Ngasa
     
  7. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,347
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wacha urongo wewe, Owen goli la kwanza, Diouf la pili, Rooney 3, 4, Park la 5, Rooney la 6 (hatrick) na Obatan la 7....

    Ngasa aliingia dk ya 76..... na alikosa goli la wazi, akiwa na nyavu akapaisha under pressure from Rio
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ngasa bana, alimpa nyama Rio mpaka akaumia
     
  9. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    dogo akaona mtu mzima RIO anamfuata(sijui alimpigia makelele yule?!)si akapaisha bana,badala ya kupasia nyavuni tu!
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Si anajulikana kwa jina la Mrisho Ngassa. Au kabadili jina?
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpeni sifa ngassa jamani japo amepiga picha na kina wayne rooney..
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Physic yake haifai hata kuwa muokota mipira uwanjani!
     
Loading...