Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heee! Jamani hodi wenyeji!!!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Enica, Jul 27, 2010.

  1. E

    Enica New Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khabari za siku waungwana, nilikuwa napita lakini nikaona mahari hapa ni pazuri
    patanifaa kwa elimu mbali mbali, na kujifunza kwa mengi, naomba ushirikiano wenu
     
  2. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu enica, karibu jamvini hapa utajifunza mengi ya maana na yasiyo ya maana kazi kwako ushindwe ww tu! karibu
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu Enica
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Karibu sana...
     
  5. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  6. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    heri yako mwenzangu umekumbuka hata kubisha hodi mimi nilijiunga tangu 2006 nimeibuka mwezi huu ni speed kwa kwenda mbele ila watanisamehe bure maana sikua na jinsi.
     
Loading...