Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heee, baada ya Babu sasa kuna dawa rasmi ya HIV

Discussion in 'JF Doctor' started by MPadmire, Jun 27, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mwenyezi Mungu Anatupenda Wanadamu ila Sisi watu ndo wabaya tu, tunafanyiana ubaya.

    Imagine mafisadi na wachakuaji wa Kura walivyo na roho mbaya. Wabunge wa magamba walivyo na ubinafsi wanataka posho nyingi ila watanzania wengine wafe njaa.

    Baada ya utangulizi hapo juu, Basi hii dawa ya Ngwe Ngwe hapa chini. Inaitwa Baariz.

    Narudia Tena mungu anatupenda ila basi tu dhambi zetu.

    Ndo maana katuletea Babu wa Loliondo na Hii dawa Tena.

    Jamani tupunguze Uzinzi.

    Hiv Cure | Aids Treatment | Hiv Treatment
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jifariji mdogo angu
     
Loading...