Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hee..!wameita..!sitaki kuamini daah!imekula kwetu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DullyJr, Aug 27, 2012.

  1. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Walioomba ajira za utumishi mei 28,washaitwa kimyakimya!nchi inaelekea kuzimu hii,mi nliomba asst accountnc ndo hvyo bana
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    siku hizi huwa hatusemi nimepata kazi,bali nimepewa kazi
     
  3. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utumishi nafasi zipi?
     
  4. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2:
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ungeitwa wewe usingesema nchi inaelekea kuzimu ila wameitwa wenzako ndo unasema ivo
    Acheni mambo yenu bwana
     
  6. A

    Agrodealer Senior Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kiukweli mimi mwenyewe nimepigiwa ila sio za tare 28 niza nyuma zaid bana mf mimi nimepigiwa ya planning officer 11 cbe dar. Ni wengi tunazisubiri za tare 25 na 28 tuwe macho.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haujamuelewa mtoa mada hapa si tatizo kuitwa ila wameitwaje??
     
  8. D

    DIDIE New Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh Teh
     
  9. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nashukuru ndugu yangu kwa kunisaidia
     
  10. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usikurupuke namna hiyo bila kutafiti, utawau watu wenye pressure. HAWAJAITWA WATU WOWOTE KWA NAFASI ZA TAR 25 WALA 28 APRIL. Umeniudhi sana maana umenisababishia hasara kubwa ya matibabu kwa kijana hapa nyumbani. Nimekusamehe bure
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we nawe sio 25 NA 28 APRIL ILA MAY!
     
  12. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,649
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    naongelea za May sio za April mkuu!
    Kama ndugu yako aliomba hzo za April na anajua bado mpe pole
     
Loading...