Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hedaru inaongoza kwa ngono Tanzania!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Jan 4, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni dereva wa malori makubwa na mara nyingi nafanya safari za ndani ya mikoa nchini pamoja na ng'ambo.
    Wiki jana nilikua napeleka mzigo wa thamani kubwa nchi jirani maeneo ya kaskazini.
    Tulipofika Hedaru mida ya saa 8 mchana ilibidi tupumzike kwa ajili ya kupata chakula na ku-retreat. Cha kushangaza mida ya mchana hatukuona watu wengi kivile.

    Ilipofika saa kumi na moja jioni tukashangaa kuona watu wa rika mbalimbali mitaani wengi wao wakiwa wa jinsia ya kike. Kadri muda ulivyokuwa unazidi kwenda ndivyo idadi ya watu ilivyokuwa inaongezeka tena safari hii wakiwa katika pair. Usiku sasa ndio ukawa kama mchana. Gesti zote zilikuwa zimejaa. Pale tulipofikia dustbin zote zilikuwa zimejaa mipira iliyotumika, kwa makadirio tu ilikuwa si chini ya ndoo mbili.
    Nilijaribu kumwuliza jamaa mmoja mwenyeji wa pale inakuwa hii, jamaa akasema hii ndo Hedaru bwana! Mchana watu wanalala, usiku ni majambozi kwa kwenda mbele.

    Nilitamani asubuhi ifike haraka, na kulipokucha tu niliwasha lori niwahishe mzigo wa watu.

    Lakini kiukweli: Hedaru inaongoza kwa ngono!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Wenyeji wa Hedaru kabila gani vile?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mitishamba ngono mkuu imeshika hatamu ile mbaya! kila sehemu na kila kona hasa humu mijini.... Ni hii imechangiwa na:



    1. Umri wa kuanza kufanya Mapenzi kupungua.... Sasa hivi mika 13 na kuendelea ni idadi kubwa mno
    2. Kuongezeka kwingi kwa vitu vya kurahisisha ushawishi wa kufanya ngono na urahisi wa kukutana... Hasa technologia e.g Simu za mkononi.
    3. Maadili kushuka mno... Jamii imeanza kuona kawaida mtoto mdogo kujiiingiza katka maswala ya ngono, mpaka wakimuona anajichanganya huko mtaani - they no longer care.... Sad.
    4. Tamaa nyingi saana hasa kwa vijana wadogo wanao kua hasa kwa kutaka kuishi maisha beyond uwezo wao.
    5. Imekua kama fashion... Mke anatoka nje na hawara.... Mume atoka nje na hawara.... Kwa raha zao....
     
  4. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye namba 1, nani kaupunguza huo umri?
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, kwani wewe si taayri ulishachukua chumba, ulijuaje kama Guest zote hedaru zimejaa? au truckers kama wewe mlifurika kwa ajili ya huo Uhondo wa hedaru?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nimeshasahau hii hedaru iko njia gani, tukumbushane tafadhali
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wakati anaenda tupa ndom yake akakuta ndoo isha jaa tayari :shock::lol:
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huo ujazo ni wa kile kimiminika au kimiminika pamoja na mipira.

    Bado harubini yangu inashindwa kunasa picha ya ujazo huo. Maana sina uhakika kama ulichunguza guest zote au hiyo uliyolala wewe tu. na kama ni hiyo ulolala wewe pekee, basi hapo wanaume wanajua kazi kweli kweli, sio mchezo wakazi wake kweli wanajua kuwasha moto. Ndoo mbili, mweeeeeee! sio bure lazima both males and females watakuwa wanalipwa kwa kazi hiyo
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usiulize we pigia mstari tu mkuu!!
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi sijaelewa hapo uliposema nukuu "mlikua mkipeleka mzigo wa thamani kubwa" mwisho nukuu.
    Mantiki yake nini na thread main agenda ? Inatusaidia nini wachangiaji wewe kubeba mzigo wa thamani ndogo au kubwa ?
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kwa kweli hata mimi nina wasi wasi na huu utafiti wa juu juu. The data is alarming.....
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    njia panda ya msewe na salasala!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Ni swali gumu saana.... Tulaumu wazazi/walezi? Tulaumu wanaume ambao ni mafataki? Tulaumu watoto? Tulaumu Ugonjwa wa Ukimwi - gonjwa lilo changia kuongeza idadi ya mayatima? Tulaumu uongozi/serkali kwa kua wazembe kuahakikisha welfare ya youth kwa kuboresha na kukagua escalaters? Tulaumu jamii kwa kuacha kujali? Nani hasa wa kumlaumu na hali Vyo/woote hao in one way or another wamechangia hilo swala?

    Kama nilivosema Mitishamba.... Ni swali gumu saana kujibu.
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay ndo mbili kwani hao wamekuwa ng'ombe.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona jibu hapo liko too simpo! Refar username yake, yeye "MITI" anapigia "SHAMBA" kwa hiyo hapo gest hakua busy ndiyo maana akayaona mengi !.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umeenda hedaru umesema hivi, ukienda Tunduma utasema vile.(High ways)
    Ukienda kambi ya fisi utasema vile ukienda kwa macheni utabadili mtizamo.(commercial sex workers)
    Ukienda visiwa vya wavuvi utasema hivi ukienda machimbo napo waweza badili mtazamo (isolated groups)

    Behavior za watu na mazingira bila research haukonkludi.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na yeye alikuwa mmoja wao kwenye kujaza zile ndoo mbili za ndomu..
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Hedaru ni wapi nishasahau,tukumbushane.
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndivyo watanzania tulivyo kwenye kukonkludi..
     
  20. huzayma

    huzayma Senior Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LAKINI MIE MBONA SIONI KITU KIBAYA HAPO? kwani walikuwa watoto wadogo? si wakubwa wazima wanaojuwa baya na zuri, ?wameamua kiuridhisha nafsi zao tena wanatumia na kinga kabisa. hapo ni raha utamu kwa kwenda mbele maisha yanaenda:lol: tatizo liko wapi?:eyebrows:
     
Loading...