Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche,prof safari wawasihi wanadar-es-salaam kubadilika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Feb 4, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika eneo la keko leo katika wilaya ya Temeke, chadema kanda maalumu ya Dar es salaam wamefanikiwa kuendelea na kampeni ya ondoa ccm Dar mkutano uliokuwa umesheheni vijana mbali mbali waliojitambulisha kwa vyeo na majina pia hata kuhutubia huku wahutubiaji wakiwa bwn john heche,mwkt wa bavicha taifa,pia ndg henry kileo katibu wa mkoa kinondoni pia prof safari wakili mahiri na mjumbe wa kamati kuu katika mkutano huu Ujumbe umejikita katika kuwabadilisha watu wa Dar es salaam kuwa chachu ya mabadiliko km majiji mengine walivyofanya ikiwemo Nairobi,bulawayo,kinshasha na kwingineko kwani ndiyo walio karibu na vyombo vya habari na mitandao' katika mkutano huo pia kadi zaidi ya 175 za chama zimeuzwa
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wapigeni nondo za uhakika hao watu wa Dar,sisi Mwanza kazi ilishaisha ndiyo maana hata watu hawana habari na besidei ya magamba,mpaka imebidi wawalazimishe wafanya biashara waliopanga kwenye vibanda vya uwanja wa Kirumba kuvipakaa rangi za kijani kwa gharama zao na wengi wamegoma na kuamua kufunga biashara zao mpaka sherehe hizo zipite.
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera cdm kazi iendelee mapaka kieleweke
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Aluta continua wanacdm kwan hata si vijana wa kusoma 2po nyuma kwenye hizi harakati.
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mijana mchana mida ya saa tisa hivi nimekuta gari ya chadema ikiwa na bendera na vipaza sauti juu pale kariakoo barabara ya uhuru kadi na calender zilikuwa zikigawiwa pale kama kawa kweli chadema inawabunifu yaani wameamua kuwafuata watu waliko hukohuko makazini kwao kweli viongozi wa Chadema ni majembe,Hongera Mnyika na Dr Slaa kwa program hiyo.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao kina safari na mwenzake ni njaa tu zinawasubua,hawana lolote.Safari si alikimbia CUF baada ya kuukosa uenyekiti ngoja na hapo ataujaribu akiukosa anakimbilia TLP kwa Mtaalam
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kalenda kwako ndio ubunifu?
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je ubwabwa,TOT,Orijino Komedi,Kuchinja ng'ombe 50 na kuwa leta Makhilikhili CCM Kirumba ndiyo ubunifu kwako?
     
  9. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Well done CHADEMA
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu yuko nanyi wakombozi
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    una ubongo wa kuku!
     
  12. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo yanaendeshwa kisayansi,hakuna kukurupuka kwa kuwapakia kwenye malori kutoka vijijini,vijana ndo chachu ya mabadiliko ya kweli kokote kule duniani.big up sana Mh. Heche hiyo ndo kazi ya vijana
     
  13. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu minaona wewe umeshiba viazi sijaongelea kalenda tu pia ugawaji kadi ulikuwa unaendelea pale kwa wanachama wageni mkuu na ndio kitu cha msingi hiki ndio chama cha msimu mkuu.
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kisipoeleweka itakuaje
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    oh , poor cdm
     
  16. P

    People JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itakuwa kama unavyofikiri...najua masaburi yanakutuma vibaya.
     
  17. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nenda kwenye hoja acha kujadili mtu huuu ni upupu wa magamba au ndo unagoma hata kukubali ukweli? kwani safari alikosea kuja CHADEMA?
     
  18. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kwanini uataje majiji menmgine ya Afrika kama Nairobi, Bulawayo Kinshasa?

    Majiji ya humu humu Tanzania tayari yalishaanza tangia 2010, kama vile Mwanza, Mbeya
    Arusha, Moshi etc. Mkakati for 2015 ni kuwafukuza kabisa CCM mijini. DSM msituangushe
    please.
     
  19. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dar inabidi tufanye kazi ya ziada, watu wanadanganyika sana na furana na 5000. Jiji linatakiwa kuwa mfano ila sisi tunawaangusha majiji mengine kama mbeya, arusha na mwanza

    Tunahitaji kuamka sasa wakati umefika wa kuwaonyesha CCM kuwa watanzania wanaweza kama wanataka madaraka wapeleke mafisadi wote gerezani
     
Loading...