Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche na Nape katika kipindi cha medani za siasa na uchumi cha star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Jun 18, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kipindi cha medani za siasa na uchumi kitakachorushwa na star tv kesho kuanzia saa nne na nusu asubuhi kitamkutanisha heche mwenyekiti wa bavicha na nape nnauye
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok tumekupata tuwekeeni kwenye youtube tulio nje ya bongo.
     
  3. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Nitatazama, tunategemea hoja zaidi ya malumbano ya kivyama, kila la kheri vijana wenzetu.
     
  4. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutaona tofauti ya kufikiri kwa hao watu yani wana CDM wote tukumbushane, poplezzzzzzzzzzzz!
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Thanx 4 info
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama siasa na kejeli za kuwadharau Watanzania zitakuwepo. Hapo tunategemea michango yao ya kujenga. Hata ivo ningependa Bavicha na Uvccm ili sisi kama vijana tupate wasaa wa kumjua yupi anawakilisha vijana kizalendo. Twasubiri tuone!
     
  7. peck

    peck JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yetu macho na masikio
     
  8. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu leo kunatarajiwa kufanyika Press Conferences 2 za muhimu, Dodoma na Dar. Wakati Ndugu John John Mnyika atakuwa akimvaa, kwa hoja, PM Pinda kwa utetezi wake dhaifu wa posho, ikiwemo kauli ya ajabu kabisa kuwahi kutolewa na mtu wa ngazi yake, eti zinatumika kukaa mfukoni na kuwapatia 'ombaomba' wanaokutana nao nje, ndugu John Wegesa Suguta Heche, yeye atakuwa Dar es Salaam, akipiga hoja kadhaa, ambazo kwa taarifa zilizopatikana mpaka sasa zitakuwa pamoja na mikakati ya BAVICHA, Hali ya Kisiasa nchini- mauaji ya polisi, migomo ya wanafunzi vyuo vikuu, bajeti na chama la magamba.

    Lakini pia, ndugu Heche, Mwenyekiti wa BAVICHA taifa atakuwa Star Tv Vs Nape Nnauye kwenye kipindi cha Medani za Siasa na Uchumi, hapo saa 4 nafikiri na nusu hivi, zipo nondo hapo wakuu watakaokuwa na muda watege sikio. Naomba kuwasilisha wandugu.
    .
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mkuu ni vyema ukaendelea kutujuza kwa wale watakao kuwa mbali na tv
    tunashukuru kwa alert hii
     
  10. C

    Chesty JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Fabulous! Kazi iliyopo sasa ni kuweka incompetence ya magamba peupe ili kila mtu ajue extent ya uozo katika fikra zao. Good job sasa kuna watu ambao wanaradiate kwa wananchi kushindwa kwa CCM kuongoza nchi ya dunia ya sasa.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Toa muda wa uhakika, saizi asubuhi saa mbili STAR TV, tuongee asubuhi wapo kina Mbatia
     
  12. S

    Sharp lady Senior Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa nzuri. Uwe na jumapili nzuri.
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hukwetu mgao wa umeme tangu jana nitakuwa na chungulia hapa
     
  14. k

    kibenya JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yabidi tanesco wasikate umeme mida hiyo chondechonde
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rudia sridi.....usiwe mwinyi.....ukiruudia utaona muda
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwanini magamba wawe kibwagizo kila siku?
    shit,i never trusted heche and now he's proving i was right!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nisaidie mkuu, " Saa 4 nafikiri na nusu hivi", huu ni muda gani? mimi mwinyi
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    muda gani katika context gani mwinyi????
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    saa 4 na nusu hivi,
    nusu ya 4 ni 2,
    so chukua 4+2 unapata 6 (tupilia mbali mda wa "nafikiri")
    kwa hiyo basi;-
    "saa 4 nafikiri na nusi hivi" ina maanisha saa 6 (au zaidi ya saa6 ukiongoza "nafikiri")

    Ridhiwani umeelewa?
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Masaa ya A/mash 045'kwenye GMT,05'- 37'kus utaipata nchi ya Tz
     
Loading...