Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche,msigwa,sugu,waibomoa ccm kibaha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Jan 28, 2012.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Leo kambi ya ccm jimbo la kibaha mjini imebomolewa baada ya wanachama zaidi ya 36,wakiongozwa na katibu wa kata ya maili moja MATHIAS MOHAMED MBOGO almaarufu (sufuria la CCM) waliporudisha kadi na kujiunga na Chadema,kwenye mkutano mkubwa uliohutubiwa na MWKT WA BAVICHA TAIFA mh john heche suguta aliyekuwa ameambatana na wabunge machachari wa mbeya mjini Joseph mbilinyi (SUGU) pamoja na mch peter msigwa mbunge wa iringa mjini,hali kadhalika viongozi wa mkoa wa pwani na ndg Habibu mchange nao walikuwepo,katika mkutano uliokuwa na kila aina ya mvuto kutokana na hoja za wazungumzaji
    wakati bwana Heche alionekana kuliza wananchi kwa hoja zake zilizolenga masikitiko ya namna serikali inavyowapuuza madaktari,na kusababisha vifo visivyokuwa vya lazima huku akimshangaa rais kuwa yuko nje ya nchi akiwa amekwenda kwenye forum ambazo hazina tija! Msigwa ahoji ni vipi CCM iliyosababisha matatizo inaweza kuachiwa iyatatue tena? Anena mpaka sasa wabunge hawajalipwa mshahara! Polisi watalipwa?waalimu watalipwa? SUGU awashangaa wanaotaka urais 2015 kuwa wanaandaa kombe la dunia? Amshauri kinana kama hao watu wanamnyima rais usingzi awatose mapema, Mchange amuonya foka aache kutembea na wake wa wapiga kura afanye kazi! HECHE PIA AMLILIA REGIA MKUTANONI, nawasilisha
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Noted!!!
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ahsante kwa taharifu mkuu,pamoja sana...
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chadema huko ni kutapatapa, huyo sufuria ni toto la mjini! amewaingiza mjini muda huu ankula kinywaji pale container bar, yeye ni CCM daima. Uhakika umepatikana MGOMO wa Madaktari+Mkono wa Chadema=Kutaka kudhoofisha Utawala wa CCM; kwa kweli CDM mtapata anguko kali mwaka huu.
     
  5. k

    kipinduka Senior Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv katibu kata ni muhmu kwa ccm,acha upupu!
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    teh teh teh
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh
     
  8. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    A short and clear briefying,nimeipenda.ktk ukomboz si rahisi kuwatoa watu wote ktk giza,ukomboz huanza kwa wachache na baadae kwa wengi,tunatofautiana ktk kuguswa na kuelewa.so watu 36 ni weng sana na ni watu mhm ktk ukomboz.mapambano yasonge mbele daima makamanda wa chadema.viva chadema!
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    kama tulivyoanguka jangwani......tungoj tuanguke
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mhimu kwenu ni mafisadi...
     
  11. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ambatanisha na picha mkuu, ila Heche kwa hoja mtoto yule hajambo,ni kweli anaweza liza watu!
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu umekuwa mpuuzi kiwango cha kukosa hata common sense ? Unawezaje kuongea utumbo tu hapa jamvini ? Shame on you
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lete na picha tukuamini siasa haziaminika wakati wote
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hadithi hadithi, .......hadithi njooo utamu kolea
     
  15. k

    kiche JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utakuwa si mzima!!!antenna zako hazikamati network vizuri,huo ndiyo upuuzi wa ccm,imefika sehemu hata ndani ya kikao cha ccm wakipingana wanadai kuwa kuna watu wa chadema,hakika mmefika mwisho.
     
  16. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kura moja worth alot, nilishawahi gombea nafasi fulani nikashindwa kwa tofauti ya kura tatu tu
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baada ya ndugu mchange habib kuingia kwenye eneo la tukio,wananchi walipiga mayowe na kumshangilia sijapata kuona,hakika kijana anapendwa kibaha.
     
  18. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    We acha utanani na taaluma za watu, unadhani madaktari wote wale na shule yao tena ya miaka zaidi ya mitano wanaweza kukurupukia hoja ya kupewa?
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi huoni hata aibu kuandika upuuzi kama huu?
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    japo ingekuwa ni mwenyekiti wa ccm wa wilaya huyo wa kata ni njaa tupu. mwenyekiti wa mkoa wa ccm ndio ungesema waibomoa CCM ......hata kata ni kubomoa.
     
Loading...