Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche mgeni rasmi kwenye mahafali ya kukabidhi wanachadema vyeti saut mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Jun 3, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa baraza la vijana la chadema (bavicha) atatumia mahafali ya wanachadema wanaohitimu chuo cha mtakatifu Agustino jijini mwanza kuzungumza na watanzania kupitia vyombo vya habari kesho tarehe 4/ 6/2011
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atakuwa na nafasi ya kusalimiana na wenzake aliowaacha Saut
     
  3. K

    Kaseko Senior Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ya heche bwana
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wote ni walewale tu. Hakuna jipya hapo.
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana HECHE nenda kawafunde vijana waanze mapambano ya kumng'oa mkoloni mweusi ccm madarakani
     
  6. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Karibu SAUT:dance:
     
  7. 1

    19don JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tawi lingene la cdm, hongera mkuu heche
     
Loading...