Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche kuongoza vijana Africa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Feb 17, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa Bavicha, John Heche, ameteuliwa na bodi ya Umoja wa Vijana wa Vyama vya Mrengo wa Kati Duniani(IYDU) kuwa mjumbe. Bodi mpya ya IYDU iliyoketi jijini Sydney Australia kuanzia Januari 8 hadi 14 ambapo Bavicha iliwakilishwa na Katibu Mkuu wake Deogratias Siale, imemteua John Heche, kuwa mjumbe mshiriki ambapo atakuwa akisimamia masuala ya Afrika.

    International Young Democrat Union (IYDU) is an global alliance of centre-right political youth organisations. Established in 1981, then re-established in1991, the IYDU has 130 full and observer members from over 80 countries and is the youth wing of the International Democrat Union (IDU).
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ni nafasi nzuri kuongeza uzoefu na kujifunza mengi kutoka pande zingine za dunia. Congratulation Mr. Heche for the post!!
     
  3. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hongera heche,kajifunze demokrasi ya kweli na wengine huku.pia kale ka lugha ketu ka pale malimbe(duche) katanyooka sasa
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    hii inatokana na mkakati imara wa cdm kuwapika na kuwafunda vijana tangu wakiwa kwenye vyuo na baada ya kujiunga na chama hii ni hazina kubwa ya viongozi wetu wa badae
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,490
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    mi nayashangaa mavijana ya CCM, yameendekeza anasa tu, pigeni kazi kama makamanda, nyoko nyie
     
  6. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Congratulations for nomination, this is a chance for political exposure worldwide. Bravo bro!
     
  7. Mdutch

    Mdutch JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii ndio habari kutoka BAVICHA niliyofanikiwa kuidaka. Jisomeeni mwenyewe bandugu.


    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    UTEUZI WA MWENYEKITI WA BAVICHA KUWA MJUMBE WA BODI YA INTERNATIONAL YOUNG DEMOCRAT UNION (IYDU)
    Umoja wa Vijana wa Vyama vya Mrengo wa Kati Duniani (International Young Democrat Union, IYDU) ulifanya mkutano wake mkuu nchini Australia uliokutanisha vijana zaidi 120 kutoka nchi mbalimbali kuanzia tarehe 8- 14 Jan 2012 ambapo BAVICHA kama mwanachama wa umoja huu iliwakilishwa na katibu Mkuu wake Deogratias Siale.

    Mkutano huu pamoja na mambo mengine ulikuwa na agenda ya uchaguzi wa viongozi kwa nafasi za mwenyekiti, naibu mwenyekiti, makamu wenyeviti 10 na mweka hazina. Katika uchaguzi huo, Bara la Africa lilikuwa na wagombea wawili katika nafasi ya makamu mwenyekiti ambao ni Charles Owerdu kutoka Ghana na John Heche, Mwenyekiti wa BAVICHA aliyependekezwa kuwania nafasi hiyo na nchi za Ufaransa, Ugiriki na Ujerumani.

    Demokrasia ilichukua mkondo wake ambapo wagombea wote wawili kutoka Afrika hawakupata kura za kutosha kushinda nafasi hiyo ambapo makamu wote 10 walitoka nchi za Ulaya, Amerika na Amerika ya Kusini na Bara la Afrika lilikosa mwakilishi katika bodi ya uongozi wa IYDU.

    Hivyo basi, bodi mpya ya IYDU iliyoketi jijini Sydney imemteua John Heche, mwenyekiti wa BAVICHA kuwa mjumbe mshiriki wa bodi ya IYDU ambapo atakuwa akisimamia masuala ya Afrika. Pia bodi hiyo imemteua Mercy Gakuya wa chama cha DP cha Kenya kushirikiana na Heche katika kusimamia mambo ya Afrika ambao kwa pamoja watakuwa wakihudhuria vikao vyote vya bodi hiyo kwa mwaka mzima.

    Hii ni fursa muhimu kwa BAVICHA na vijana wote wa Tanzania wanaohitaji mabadiliko na uhuru wa kweli kwani pamoja na mambo mengine itasaidia kuendelea kupata uzoefu, ujuzi na maarifa ya kuendesha mapambano ya kudai haki.

    Uteuzi huu unaendelea kuthibitisha kuwa Chadema siku zote kimekuwa kikipika na kutoa viongozi, si tu wanaoaminika na umma wa watanzania peke yake bali pia jumuiya za kimataifa na ulimwengu kwa ujumla.

    Pia BAVICHA inapenda kutumia fursa hii kurekebisha kauli iliyotolewa na gazeti moja la kila siku hapa nchini kuwa BAVICHA ilikwenda Sydney kuomba misaada.

    Taarifa hiyo ilipotosha maudhui ya safari hii kwani kama mwanachama BAVICHA ilihudhuria mkutano huo na ilichofanya ni kuripoti hali halisi ya kisiasa inavyoendela hapa nchini kama walivyofanya wengine kwa nchi zao ili pia kuwapa fursa wajumbe wengine wa mkutano huo kujifunza jinsi ya kuendesha siasa kwa kua moja ya malengo ya mkutano huo ni kubadilishana uzoefu katika mambo haya hususani kwa vijana.

    Aidha, ni imani ya BAVICHA kuwa matatizo ya nchi hii kamwe hayawezi kutatuliwa kwa misaada kutoka nje ya nchi. Tunaamini kuwa matatizo ya watanzania yatatatuliwa na watanzania wenyewe kupitia viongozi bora wenye maono na malengo thabiti ya kizalendo pasi kutegemea wageni na kama wageni hawa wataona haja ya kusaidia basi watafanya hivyo kwa kuunga mkono tuu juhudi hizi pasi kupigiwa magoti, utamaduni ambao umekua ukiendekezwa na serikali ya Chama Cha Mapinduzi ambao unaishushia hadhi nchi yetu.BAVICHA na Chadema kwa ujumla haitakaa hata siku moja kuabudu misaada ya nje ili kutatua matatizo ya watanzania.
    Imetolewa leo tarehe 16/02/2012, Dar es salaam na;
    Deogratias Siale
    Katibu Mkuu BAVICHA Taifa
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    duche;;;hahahaaaaaaaaaaaaaaa umenikumbusha mbali sana
     
  9. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Good hongera sana Heche
     
  10. e

    evoddy JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hongera sana kamanda,jifunze kwa wenzetu ili vijana wa sasa na wabadae wapate ujuzi kutoka kwako kwa lengo la kupata wapigania haki na rasilimali za taifa letu

    bravo
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pongezi za dhati kwa kamanda heche,keep it up
     
  12. M

    Maga JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hongera sana itumie nafasi hiyo vizuri kwa faida ya taifa
     
  13. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hongera kamanda Heche, hongera chadema hii ni ishara nzui kwa Bavicha
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nape hivo yeye haimuhusu hii kitu?
     
  15. A

    AlicecFrerichs Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nayashangaa mavijana ya CCM

    [​IMG][​IMG]
     
  16. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi zingine hazina hata manufaa kwa taifa hili
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ah aaah aha ................tafaadhali ndugu unataka kuchafua hali ya hewa.

    nawachukiiia sana UVCCM, vijana lakini wana akili za kizee.
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Heche umeonyesha uthubutu, kuweza, na sasa songa mbele kwa mapambano dhidi ya waccm.
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh yaani CHADEMA internationally known locally respected, hivi vyama vingine hapa Bongo hasa Umoja wa Vijana mna mikakati gani?
    hapa naongelea CCM na CUF....
     
  20. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Kamanda Heche. A good move.
     
Loading...