Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heche akiongea na vyombo vya habari kimara kusitisha maandamano (picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Nov 10, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    JF
    Nanukuu maneno ya Heche Mwkt Taifa BAVICHA kwa vyombo vya habari kimara

    "Baada ya jeshi la polisi kukubali kukaa na viongozi wetu kujadili matatizo yaliyopo kati ya polisi na chama chetu, tumekubali kusitisha maandamano yetu hapa dar na nchi nzima ili kutoa nafasi kwa mazungumzo hayo kufanyika,tutaendelea kudai haki bila kuchoka, kama hatutakubaliana katika mambo ya msingi tutawatangazia watanzania wote wapenda haki na demokrasia kwa hatua zaidi. peoples power, MUNGU IBARIKI CHADEMA, MUNGU IBARIKI TANZANIA"

    attached kimara pictures.
     

    Attached Files:

  2. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa Taarifa Ustaadh.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wangekuwa wanapambana na mafisadi kwa ujasiri nguvu hizi ingekuwa safi sana.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Akina FF wanadai CDM haina nguvu Dar?? Police wangeachia hii kitu, by the time maandamano yanafika Magomeni nafikiri yangekuwa yana watu kama laki mmoja!!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbona Kupeng'e kaja na post na picha akipotosha kua Heche amenywea? dah ama kweli JF imevamiwa.
     
  6. Josephine

    Josephine Verified User

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa watu wajinga sana,wangepambana hivi na waalifu basi tusingevamiwa.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliwao! Polisi unajadiliana nao ukubaliane nao nini wakati sheria na taratibu zipo wazi kabisa!
     
  9. L

    Lua JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sura zao zinaonyesha njaa tupu.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    asante kwa picha mkuu.mia.
    [​IMG]
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa wanapambana na majambazi! naona ujambazi ungeisha.
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    Mwangalieni jamani huyo jamaa asiye na bunduki alivyochoka! Dah eti nae ni askari
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    FFU WANA AKILI FINYU!! Mshahara wenye wanalipwa kiduchu!
     
  15. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani polisi wanatumika vibaya na CCM wana maisha mabovu,wanaishi kwenye kota mbaya,badala wapambane na CCM waliofanya kuwa na maisha mabovu kwa wizi wanaufanya
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    naona kilibya libya hapa. patamu kweli
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Police constable 200,000/= CPL 220,000/TSH, SGT 280,000/-, SSGT 340,000/= huwa zinalenga hapo. Wapiganaji wanao tupiga m,abomu ni PCs, CPLs na SGT ni waamurishaji.

    Kazi kweli kweli. Siku wakianza kufikiria hatima ya wano wanosoma shule za kata wataacha na wataanza kudai na wao haki. Hata hivyo wapignaji wengi huwa ni wanamapinduzi kwani hawajasau kwamba vyama mbadala vikiingia kima cha chini mshahara wa SSGT, sasa SSGT sijui atakuwa na bei gani
     
  18. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyo kupene ndio wale ambao bado waqnachukia vijana wetu kama heche wasifikie lengo la ukombozi kuwachafua na kila hila kama heche alinyweaq yeye kuene atakuwa alikuwa wapi? HECHE ALIFIKA KIMARA SAA1 KAMILI ASUBUHI NA KWA HALI ALIYOKUWA NAYO NA JINSI VIJANA WAKE na madiwani aliokuwa ameongozana nao kama diwani wa sinza mbezi kimara na kawe leo kama sio kaulia ya mbowe hali ingekuwa ngumu kwa jeshi la policcm
     
  19. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yaani heche aliwapangisha parade jamaaaa hawa
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Da kweli hawa Policcm wanechoka kama nn
     
Loading...