Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu tuwekane sawa kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SirJoaz, Oct 12, 2012.

  1. S

    SirJoaz Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    hebu tuweekane sawa kwa hili vyuo vyetu kenye top 100 in africa ni vichache sana na vikiwemo ni kimoja au viwili kwa miaka hii mitatu iliyopita kwa nini?
     
Loading...