Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tuwekane sawa katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by pitbull, Sep 1, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Kumekuwepo na mijadala mbalimbali katika jf juu ya chuo gani ni bora zaidi ya kingine mi nataka kuuliza katika ajira je kitu kinachoangaliwa ni umesoma chuo gani au umefauluje?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole kwa kuwa kilaza.
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    waajiri wengi wamesoma UD au SUA. Na wengi wao wanajua kuwa vyuo vikuu Tz bado vipo viwili tu: SUA na UD
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu huko nilipobold panaonyesha jinsi gani usivyo GT,lugha uliyotumia imekaa kiuni zaidi na isitoshe kuna thread ilishaanzishwa kuhusiana na utata huu,ungeenda kubishana nao huko. Mimi mwenyewe sijapangwa UD,lakini siwezi kubishana kwa mambo kama haya,ntaenda kusoma kwa bidii huko nilipopangwa.
     
  5. f

    fortunho Senior Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    u can feel the actions of those who missed their first sellection at udsm and sua.aaahh
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ubora wa chuo ni wewe mwenyewe na issue ya kuajiriwa ni namna unavojipanga period!
     
Loading...