Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tutafakari picha hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Jan 13, 2011.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Message, Messenger and Mode of Message

    [​IMG]
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Ukiisoma sana na kuisikiliza, inaliza hii msg.
     
  3. S

    Short white Senior Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli swali hili ni zito! Raia tunaambiwa kazi kubwa ya polisi ni ulinzi wa raia kwahiyo inapotokea polisi hao kufanya mambo ya kihuni na kuangamiza raia kwa silaha za kivita hapo kuna tatizo kubwa. Kwa sasa raia hawana imani tena na polisi. . . Siku mbili zilizopita nilikwenda mlimani city muda wa asubuhi kwenye ATM ya bank moja pale. Nilipomaliza kupata huduma nikaelekea kwenye gari na nilipofunga mlango WA gari akaja askari mmoja akiwa na silaha begani. . Akaniambia kaka samahani naomba unisaidie japo hela kidogo nipate chai. Nikamuangalia Yule askari alafu nikakumbuka jinsi walivyfanya mambo ya kihuni kuld Arusha then jibu lililonitoka ni kumwambia Sina hela! Naye akaondoka kwa unyonge.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana polisi kuua raia wasiokuwa na hatia!!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I once said in this forum that The scales of justice are unevenly balanced in this countries. The whole thing is "KLEPTOCRACY" (rule by the thieves), few corrupt, undemocratic rulers are using their position to embezzle, loot our resources and apart from that kill the innocent civilians exercising their constitutional right. The killing is worked out on pretext of maintaining peace and order and using "Intelligence Unit advice", while these morons are actually safe guiding their fishy and corrupt positions. CCM gotta know that come what may, changes are bound to come. The power of the people (public) is stronger than the power of few controversially elected rulers and so morons.
     
  6. M

    Mama PC Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli inasikitisha sana jamani! Inauma sana sana.
     
  7. k

    kiparah JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Very sad!
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Halafu nikisema na wenyewe tuwafanyie hivyo hivyo mods wananisweka jela.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Message, Messenger and Mode of Message
    bado kujibiwa
     
  10. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika mapamabano hatutakiwi kuwa na nyoyo laini, for sure tunasikitika ila tunatakiwa kuongeza wigo wetu wa kupambana na udhalimu, hii haina tofauti na ilivyokuwa Msumbiji, Afrika Kusini, Sahara Magharibi kitu muhimu ni kuzidi kuwaelimisha Watanganyika jinsi tunavyodhulumiwa na CCM badala ya kulia, at last tutashinda na kukombo anchi yetu tuliyopata uhuru toka kwa mkoloni kisha kutawaliwa na "mkoloni mpya" CCM. Mapambano yetu ni katiba, maendeleo, utawala wa sheria, uwajibikaji, haki za binadamu na uhuru wa kujieleza. Tusikitike ila tuzidishe harakati!
     
  11. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nilishuhudia kwa macho yangu polisi wa Arusha walioshiriki katika kuzima maandamano baada ya habari feki za kiintelijensia pale police mess Arusha wakinawa mikono na kutolewa nje baada ya kuambiwa kwamba hawajalipiwa chai na mkubwa wao akiwa pembeni akijiburudisha bila aibu. Baada ya dakika chache wakarudishwa tena ndani ili kupata chai yao shame on them ningekuwa mimi nisingerudi tena. Ninawe mikono ikauke halafu niambiwe hamna chai baada ya muda niambiwe chai ipo. Nilijiuliza maswali mengi sana moja HAWA POLICE NI WAJINGA KIASI GANI MPAKA MKUBWA WAO ANAWANYIMA HAKI YAO TENA YA MSINGI KABISA. Fungu la chai lilikuwepo kwa nini kuwepo na majadiliano. nilijaribu kutafuta jna la huyo polisi bwana Chai sikulipata.
     
  12. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama nimekuelewa unasema mtumaji wa message haendani na message aliyotuma? kama ndio vigezo ulivyotumia
     
  13. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Let the dead bury their own dead" Luke 9:60
     
Loading...