Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tusaidiane hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Preta, Nov 6, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mwenye kuweza kunisaidia kuweka job descriptions za hawa wafuatao itakuwa furaha kwangu

    1. Waziri
    2. Mbunge
    3. Diwani
    4. Meya
    5. Katibu kata
    6. Mtendaji
    7. Balozi wa nyumba kumi kumi

    Rais nitajitahidi kutafuta mwenyewe baada ya kujua za hao hapo juu.

    M'barikiwe sana
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamani hatujui majukumu ya viongozi wetu?
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbunge, kuwakilisha mawazo ya wapiga kura wake bungeni na kurejesha majibu, kushirikiana na wabunge wengine kutunga sheria,
    kubadilisha au kuifuta, Kuchallenge utendaji kazi wa Serikari (Mawaziri) jingine baadae
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    asante mkuu kwa ufafanuzi huu
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Niliwai kuta hoja/swali hii hasa kazi za mbunge na diwani kwa kweli nilikuwa nasubiri kwa hamu nipate elimu zaidi. My self I feel kuna muingiliona na wa majukumu na wengine hawajui kazi zao hasa. Great thinkers wengi mawazo yetu yako kwenye siasa hatujiuliza maswali kama haya.

    Nimejaribu ku google na kwa kuwa mfumo wetu wa utawala na sheria unafuata wakoloni wetu Waingereza nadhani resposibility haziko mbali na hizi

    Nwasilisha
     
Loading...