Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tujikumbushe hizi movies enzi zile

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyabhingi, Jan 22, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Hebu tujikumbushe hizi movie na majumba ya cinema

    Kila nikikumbuka hizi picha huwa zinanikumbusha mambo mengi and i also get emotional
    andhaa kanoon-amitah bachan
    disco dancer-mithun chackraborty
    kassam paida karne waleki-mithun chakraboorty
    loha-mzee ashanti and others
    tarzan
    amne samne
    missing in action-c.norris
    commando-arnold schwerzenneger


    ongeza nyingine unazojua za kitambo kile

    na ayo majumba ya cinea je??

    cameo
    avalon
    empire
    empress
    drive in-hapa ukipita kwa nje unaona movie yote
     
Loading...