Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tujikumbushe hizi movie na majumba ya cinema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Jan 22, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kila nikikumbuka hizi picha huwa zinanikumbusha mambo mengi and i also get emotional
    andhaa kanoon-amitah bachan
    disco dancer-mithun chackraborty
    kassam paida karne waleki-mithun chakraboorty
    loha-mzee ashanti and others
    tarzan
    amne samne
    missing in action-c.norris
    commando-arnold schwerzenneger


    ongeza nyingine unazojua za kitambo kile

    na ayo majumba ya cinea je??

    cameo
    avalon
    empire
    empress
    drive in-hapa ukipita kwa nje unaona movie yote
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    New Chox

    duh hizo movie sio mchezo, maana naona mzee unazungumzia 80's na 90's
    mambo ya
    Hatya- Govinda, Shakti Kapoor
    wapo pia wakina Sunny Deol, Dharmendra, Najirudin Shar, Hema Malini, Jitendra, Amrish Poor (Ashanti)
    Lakini kwa hao wahindi mwisho mimi nilikuwa namwona ni Amitha Bachan (Mard, Coolie, Carier, Gangaa jamuna, Adha Toofan)

    kwa Wazungu kuna wale wakina JImmy Kelly, MAulizio Meli
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umesahau Chox Cinema. Hata hivyo umenikumbusha mbali ndugu yangu. Filamu nyingine nilizozipenda;

    Sholay -- Dharmendra, Amitabh B.
    Jaws - Roy Scheider, Richard Dreyfuss
    Airport - Burt Lancaster, Dean Martin
    Towering Inferno - Steve McQueen, OJ Simpson
    Earthquake - Charlton Heston, Ava Gardner
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kuna ukumbi pale iringa ulikuwa unaitwa paradise na mwingine highland sinema siku za jumapili na jumamosi pia siku za christmass,pasaka na eid we acha tu mkitoka hapo mnaanza kusimuliana mashuleni

     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wazee zaidi tunakumbuka:

    The Longest Day
    Ben Hur
    Sangam
    Ten Commandments
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280

    humo huo kaka nakumbuka 1987 nikiwa mama alikuwa akinipeleka sana cameo na empress,enzi hizo nimemaliza zangu vidudu baptist naanza darasa a kwanza makurumla mwembechai..tulikuwa tunabanana mitaa ya tandale kufata video halafu wakubwa na wadogo..george,salum mmanga,haji bunu mko wapi???
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani, mnasahau filam za Bruce Lee? Hizi za kung-fu zilianza kureplace zile za ki-cowboy tulizokuwa tumezizowea kama vile;

    The Good, the Bad and The Ugly -- Clint Eastwood, Lee Van Cliff, Elli Wallachi
    One Silver Dollar -- Guliano Gema
    Springfield Rifle - Gary Cooper
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pia kulikuwapo:

    Bobby -- Rishi Kapoor & Dimple Kapadia
    Satyam shivam sundaram -- Shashi Kapoor & Zeenat Aman
    Amar Akbar Anthony -- Amitabh & Parveen Babi

    Na za kizungu:

    Dr No
    Casino Royale -- za Sean Connery

    Na

    Wilbur Conspiracy

    Cotton comes to Harlem za Sydney Poitier
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Miye majumba yangu makubwa yalikuwa ni Empire, Empress, Avalon na Drive In. Lile New Chox nilikuwa silipendi kweli maana lilikuwa limechoka ile mbaya na pia kulikuwa na panya buku kule ndani lakini wakati mwingine walikuwa wanacheza sinema nzuri sana ambayo huikuti jumba lolote jijini. Miye nilikuwa sikosi zile sinema za Bruce Lee yaani we acha tu jamaa nilikuwa namzimia sana halafu zile za wababe akina Guliano Gemma na wenziye. Za kihindi nilikuwa si mpenzi sana ila nilikua naziangalia mara moja moja hasa pale Drive in.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sitakaa nisahau daima mara yangu ya kwanza kwenda ukumbi wa cinema ilikua tanga ukumbi wa majestic cinema, napicha ilikuwa na loha.
     
  11. K

    Kisanduku Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majumba ya Mwanza:
    1: Liberty
    2: Tivoli

    Sinema ninazozikumbuka:

    1: Mukhadar Ka Sikandar
    2: Eifty Fifty

    Wachezaji:
    1: Amjad Khan
    2: Rekha
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Hivi bado kuna majumba ya Cinema Tanzania?
     
Loading...