Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hebu tujikumbushe enzi za primary na secondary!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Aug 28, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    za asububi wana chit chat,
    hebu tujikumbushe enzi za shule ya msingi na sekondari. kuna waliokuwa
    - head boy / girl
    - monitor / montress
    - bibi/bwana afya
    - dom leader
    - wanariadha
    - wapiga ngoma/filimbi
    - wacheza ngoma za utamaduni
    - wacheza sarakasi
    - waimba kwaya
    - wacheza mpira (netball / football)
    na michezo mingine mingi. je we ulikuwa nani?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa mtaalam wa kuchungulia chup.i za mabinti kwa kuweka kioo chini wakati tumesimama mstarini. Ole wako ukiwa umevaa iliyotoboka, darasa zima wangejua.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Asprin,
    ningeshangaa kama ungekua na cheo kingine cha maana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nilikua kijana maalumu wa kupanga vitabu ofisini kwa mwalim mkuu...(mwl mkuu alikua ni mmama mmoja wa ukweli)
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    ....Malizia stori...
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Ni katika harakati za kujua vivazi vya kinadada.....

    [​IMG]
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Me sikubahatika kusoma hapa nchini since my parents walikuwa wanafanya kazi abroad. So darasani kila mtu na lwake na mwanzoni nilikuwa notorious kwani shule nzima me ndo peke yangu black na watoto wakawa wananishangaa nawapiga. Later walinizoea. Ova.
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    duh. . . we ulikuwa noumer aiseee!!!!!!
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nilikua najua kuchora halafu nina mwandiko mzuri,basi siku za graduation nilikya nawekwa kamati ya mapambo...kazi yangu kubwa ilikua kuandika ubaoni maneno "STD 7 Graduation" kwa chaki za rangi rangi,full kuning'iniza matoilet paper kwenye meza ya high table...
    miss em memories Changa Primary...Tanga mjini hiyo,wapi Mr.Msangi, Mr Msonde, Mr Cisco(R.I.P)
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Primary nilikua kiongozi wa kundi maalum lililokua linajihusisha na kuhakikisha mapochopocho yote watoto wa kihindi walokua wanakuja nayo tunayala wote,
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    hahahaa, pole ulikosa sana uhondo!!!!!
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Me nilikuwa Dom Leader,
    halafu na Timekeeper.
    Siku walimu wakinizingua naficha chuma la Kengele,afu nawaambia limeibiwa.
    Kipindi cha Math tulikuwa na Ticha Mzungu,
    basi alikuwa hajui dakika za vipindi,
    akijichanganya tu,tunamgongea kengele dk ya 10 afu tunamwambia Sepa kipindi chako kimeisha.
    Basi Maskini kwa unyonge huyooo anaondoka.
    Basi zile Dk 30 zilizobaki ni full Kelele mpaka tunalambwa bakora.
    BOARDING SCHOOL RAHA SANA
     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hubby u have made my day, lolest! na vichupi vya primary wala si vizuri kivileeeeee, basi ulikuwa unaenjoyje sasa??
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    duh, babangu ndo maana hata wale wajukuu zako wanajua sana kuchora kumbe babu yao ulikuwa mkali eeh? hongera sana dad. . .
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Una bahati , ungesoma shule za kule Masakta, Dareda kwa Wahadzdabe mabinti wanatinga skuli baada ya sketi na blauzi wamemaliza, vyupi hawavaagi ! So ungekuja stukia kioo kimeenda NASA !
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    dah, sipati picha ulivokuwa bonge kwa kula vyakula vya watoto wa kihindi. . .
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Madame B nimecheka kidogo nipaliwe! jamani kama namwona vile akiondoka kwa unyongeeee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Acha tu mwanawane,
    Afu unakumbuka mchakamchaka ule wa Alfajiri ya saa 10 na nusu?

    Sasa Usiombe siku kupikwe nyama,
    mpaka wagonjwa wenye bed rest wanakuja Dinning Room.
    Afu sasa Pata picha Hyo nyama iliwe usiku,
    M-babe tu ndio unatia mkono kwenye Dish,kama wewe mayaimayai unalala na njaa siku hyo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Ni tofauti na vyupi vya sasa. Vya zamani ulikuwa unavivua ndo uone tak.o lakini vya sasa unapanua tak.o ndo unaona chup.i. LOLEST!!
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    we ulisoma olympio au muhimbili pr school
     
Loading...