Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tujadili wadau..

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtalingolo, Aug 17, 2012.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wengi tumekuwa tukisikia, kujaribu, kuona, kuwahi ama kushawishi kwa namna moja ama nyingine juu ya suala zima la kutoa mimba.

    Kunamambo mengi yanayoweza kupelekea mtu akafikia uamuzi wakutoa mimba, kwa kuangalia hizo sababu zote zinazopelekea watu kutoa mimba tujadiliane kuhusu madhara yanayoweza/yanayopatikana kwa kufanya kitendo hicho iwe KIAFYA au KISAIKOLOJIA. Nahata mengine kama yapo.

    Karibuni wadau...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    naenda kufuturu nitarudi
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    haya ma pro_life na ma pro_ choice njooni mjimwage hapa,kwa kuanza mkubaliane 'when does life start' ni pale mimba inapotungwa au pale mtoto anapozaliwa?
    Uwanja ni wenu.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kutoa mimba ni haramu
     
Loading...