Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tujadili hivi vijikaratasi vya polisi(RB)na kauli ya mwanasia machachari Christopher Mtikila.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by massai, Sep 28, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanini wasiwe na official document,yenye kutambulika kisheria na kiserikali kuliko kutumia vijikaratasi visivyo na tija yoyote ile.Mtikila alikua na haki kabisa ya kuikataa ile karatasi kwani hata mahakamani au serikalini hakuna anaeweza kusimama na kusema kua hii ni mali ya serikali..kijikaratasi kidogo hakina hata alama yoyote ya serikali yaani hata tiketi ya daladala inaafadhali.jeshi la polisi fanyieni kazi hiyo kauli ya mtikila msiichukulie poa hiyo ni changamoto tosha,huyo mzee mtikila anaakili kuliko mnavyomdhania,ni aibu kwa serikali kua na document isiyokua na muonekano wa utendaji.
     
  2. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Well said mkuu.
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mkuu umeongea cha maana sana. nadhani ofisa habari wa polisi auntie advela senso huwa anapita humu ataupata ujumbe.
     
  4. e

    eddy JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,948
    Likes Received: 1,892
    Trophy Points: 280
    Hata mie najiuliza hivi hivyo vikaratasi ni offical document? au kanakuwa kadesa fulani ili uweze kukumbuka RB #!
     
  5. baba junior

    baba junior Senior Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bonge la comment,havna maana vile vijikaratasi.mie nilikwenda kituo flun nikapewa RB kipande cha chin cha gazet.mambo gani haya?atleast there should b an official document ktk vituo vya polisi.
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mimi kuna jamaa nlikua namdai akawa ananizingua.

    Nikaandika tu vinamba feki kwenye kipande nilichochana kwenye bahasha nikamuibukia nacho.

    Mbona alitoa!!
     
  7. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! wewe jembe!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    RB maana yake ni Report Book!!

    Na ile namba ina-represents Report Book Number.

    Tukio lolote lilaloripotiwa polisi hua linapewa namba ya utambulisho ambayo ndiyo hiyo Report Book Number.

    Kamwe RB haimaanishi "ARREST WARRANT" kama policcm wanavyotudanganya. Mtikila anaijua sheria, na ndipo alipowabania wale jamaa akaweza, hawakua na Arrest Warranty, bali a shit of paper that may truly represents "report book number", but under what justifications??

    Mtu anapokufata na hiyo kipande, haiishii tu kua anaweza akakukamata, Bali awe pia na arrest warrant
     
  9. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2014
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Asante kaka.
     
Loading...