Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tufundane leo......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Preta, May 21, 2012.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Kutokana na uzi huu hapa.........http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/267134-kwa-nini-ulinimwaga-why-did-you-dump-me.html.......inatulazim wadada tuelewe kitu kimoja.......

    Huwa tunajiuliza kwa nini mwanaume amenicheat.....sasa iko hivi.....
    Men cheat where you don'e expect....Ukidhani kwamba kwa uzuri wako na elimu yako basi ndo hatatoka,unajidanganya..ukidhani kwa kujipamba na kujiremba na kunukia vizuri ndio utamshika,unajidanganya...Siri ya kumshika mwanaume iko kwenye vitu ambavyo wanawake wengi wa kisasa hawana muda wa kuvifanya..
    Wanajiona wao wamevuka stage hiyo na hawapaswi kufanya kivileeee...Huku ni kujisahau na ni kosa kubwa sana...Girls should always manage their Artistic Rhyme on Bed...
    Bed is everything to a Man..
    Wanawake wengi,wanakazana kuwa Classic,ukiwaona kwa nje ni warembo kwelikweli,ingia nao kwenye penalty box...ZIROOO!!
    Wanawake wabaya,wanajijua wao ni wabaya,na hawawezi kushindana na wewe kwenye Mvuto na Muonekano,lakini amini usiamini,wako super ikija suala la Kitanda...Super kuliko..Utakaa na urembo wako,na utampoteza vilevile...Kila akiwaza wapi pa kupata game, wewe utabakia kuwa 2nd choice..The Ugly looking girl will always be the 1st priority because shes the ugliest on Bed..Mapenzi hayana kuremba,ni kazi tu na always the ugliest wins......

    Mwenye masikio na asikie......


     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....."Godoro la dodoma"....raha yake kulilalia tu, usingizi ukiisha unasepa...
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waambie shostito. Ukiwaambia wadau tuzungumze kuhusu sex na kuweka madhaifu

    wanaogopa kuonekana wanapenda na hali kweli wanapenda. hii ipo hata kwa wanaume. huwezi kuta mwanaume mzuri

    sana anaweza game, wafupi na wenye vifaa vidogo kuna uhakika wa kukufurahisha sabb

    wanajua hawavutii basi wana compasati huko kuliko mwanaume mzuri ka mtoto wa kike.

    mdada akijiona mzuri anaona kamaliza. anaachwa kila siku alafu anajipa moyo wanaume are

    threatened by my beauty and money kumbe wanaogopa K na perfomance ilivo chini ya kiwango.

    Boss wangu mnoko Preta, na hivi nimembania K yangu nisijefukuzwa mie. teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    .

    teh teh teh. and what you do on it. Be a wild cat. meek, fierce, lovable & max fun.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aisee....mimi mshaniharibia siku..
    kuna mambo huwa napigana nayo kuyafuta katika moyo wangu...
    ni memory mbaya sana natamani kuidelete.....
    naona kwa leo nisign tu out....
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile unachanganikiwa nini hali wewe Bikra? au RR kishabariki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mwageni madesa
    nina kalamu na karatasi nachukua notisi.

    Practical tunaenda kufanyia wapi? Nataka kuchagua wa kufanya naye.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    usisign out bana.......unatakiwa uwe jambazi kitandani... Smile wewe ni jambazi....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aah haikuwa rikizi yangu bwana ......
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Just to be wild on bed !!!! Men love that!!
     
  11. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kongosho wa kufanya naye practical si huyo alie mbele yako akitimiza kampeni ya kupunguza breast cancer.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Not all....Luckily for some of us, we are blessed :biggrin:

    BTW somo zuri sana haswa kuhusu kiuno, na ukweli kiuno kila kikizunguka kwa speed kali, mwanaume lazima akifate kinavyo taka kwenda :poa
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya Preta mama.....Sie wachagga hatujui bwana. Ukimaliza unifunike baba Aika.
     
  14. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Preta mi bado kindagaten jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sa preta we ni mbaya au mzuri kivyote...kitandani na kimaumbo ili nijue kama theory yako inaendana
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    @Smile...sign out babe....here i come...
    :shock:
    :shock::shock::shock: then :shock::shock:
     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Unapenda eee,,,dah!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nikutafutie wa kufanya naye praktiko?
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Am a kindagaten Cop.....twende mdo mdo......
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Huko kwenye BED hao wababa wanapamudu kweli,
    au ndo kamoja leo tena anasikilizia siku tatu anashtuka tena.
     
Loading...