Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu tuangalieni hili: OSAMA BIN LADEN v/s BALALI haiji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, May 7, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF! Kifo cha huyo Gaidi haina tofauti na ile kifo (Kimvuli) ya yule Gavana (Mfu) yenye wasiwasi mpaka leo kwangu na kwa baadhi ya Ndg wengi wenye uchungu na nchi yao yenye kila sbb ya wa2 wao kutokuteseka lakini wanateswa na kikosa wanaofanana na huyu Gavana anayesadikiwa ameweka makazi kwenye nchi ya mataifa makubwa. Je? Hii ya Bin Laden haifanani na ya Balali hapa KWETU? Twendeni pamoja.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hii mijitu mingine inataka tupigwe ban bila sababu yoyote: wewe umeambiwa osama kafa, rais wa marekani kafanya sherehe, ndugu zake waliouwawa ndani ya nyumba yake wameoneshwa, binti yake ameongea juu ya unyakuaji wa uhai wake, serikali ya pakistani imeongelea juu ya kifo chake, al kaeda wametoa tamko- sasa wewe unatuletea hadidhi zako za kufikirika humu janvini: huoni kama ni muhimu kuacha kutujazia upupu kwenye jukwaa?!. Ok, osama hajafa- mwambie atoe sauti kwenye TV yake ya aljaazira.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Excuse for that Gama!! Kuna baadhi ya mitandao ilinong'ona kuwa Bin Laden hawezi uwawa kiovyo vile wametangaziwa upupu2 na hebu 2rudishe kumbukumbu ye2 nyuma kuna thread iliripoti Mr Balali aonekana Sweden akipata maraha mahala wengine wakasema ktk wiki hiyo hiyo ya kwmb ameonekana Zenji uwanja wa ndege,hata ktk mtandao wa Fox kuna jamaa wanakataa kifo cha Laden! Je? Hizi Vifo viwili havifanani?
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwa teknolojia ilivyo majuu ni kwamba wanafahamu kuwa mambo ya uwongo hayana nafasi. kafa kweli.
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    piga simu kwa wahusika uwaulize mana tumechoka na hizi habari...............
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nonda! Je? Ya Balali unayo u2weke?
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  15. N

    Nonda JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    Atakapofariki itapatikana.
    Nani alipata nafasi ya kutoa heshima za mwisho kwa mwili wa marehemu?

    Wewe unataka ....umesahau TZ wanavyotubambikizia kesi na vidhibiti na vielelezo na wanavyotutupa lupango kwa kesi za kisanii?
    Kolimba walimfanya nini kwa kusema ukweli?
    Kwa "maisha bora kwa kila mtanzania" tuliyonayo bora tuendelee kuishi kidogo.

    Chukulia kuwa mwenendo wote wa kifo cha Balali na mazishi yake unaacha masuali mengi na bado haijathibitishwa kuwa amekufa.
    Imesemwa kuwa amekufa..lakini haijathibitishwa kuwa amekufa bado.

    Kuna siku google map itamnasa!
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walaaah naskia hurufu ya dam.
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  19. N

    Nonda JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
  20. N

    Nonda JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
Loading...