Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hEbU tUaMkE nA hIi aFu wEeKeNd iEnDe SaFi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Jan 21, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Teja mmoja alikuwa
    anasinzia darasani kwenye
    kipindi cha dini, Mwalimu
    akamuuliza swali "ni nabii
    gani alikuwa na uwezo wa
    kuongea na wanyama?" Teja akajibu ni"NABII
    TARZANI"
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, Amepatia huyo.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teja yuko sahihi.....
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mshauri teja ahamie humu fasta!
     
Loading...