Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HEBU TEMBELEA BLOG HII upate kumshauri kijana huyu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sitakuwafisadi, May 15, 2011.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka ashauriwe nini???Asiongelee umasikini wetu??
     
  3. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wanalifaa taifa kumbuka mficha ugonjwa kifo humfichua. Sisi ni kweli ni masikini sana. Ni masikini wakati tunamali asili nyingi sana zinachukuliwa huku tukiona kwasababu ya watu wasiokuwa na uchungu kama baba wa taifa.
    Tutegemee kuwa masikini zaidi kama hatutabadilika na kuubadili mfumo na uongozi.
     
  4. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisoma blog hii unatamani kulia!!! Ni tajiri wa rasilimali lakini masikini wa kutupwa!!!!!
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    rasilimali zetu zimekuwa mzigo kwetu, inasikitisha sana.
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    inauma sana
    kila ninapopata taarifa kama
    hizi natamani ningekuwa meja genearal nipindue hii nchi peke yangu
    najua wengi wenu waoga nisingetaka ushirika wenu
    ni bora mara 1000 kupata jasiri mmoja apindue hii nchi
    Mateso wanayopata watu ni kama wako kuzimu.
    maisha wanayoisha viongozi wetu duh kwa kweli ni kitendawili
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeona suala la kuuza vitumbua hapo,mimi binafsi nimeuza sana vitumbua,i decided kufanya hvo kutokana na hal ya maisha,wakat nipo darasa la 1 na la 2,asbui natembeza vitumbua,mchana ndo muda wa darasan nazama class,lakin hata nilpokua nipo highschool,nikajikuta asbui ni lazima nisambaze vitumbua madukani,then ndo naenda shule,pesa hzo ndo zimenisomesha,tena bibi yangu ndo alijiusisha na kaz ya kuchoma vitumbua,nakumbuka alifarik kabla sijamalza elim yangu ya sec,kwa hyo wazaz na watoto wanaweza s0meshwa kwa vitumbua,maana hata shangaz yangu,ambae amelelewa na huyohuyo bibi yangu alitinga SUA kwa biashara ya vitumbua na maandazi!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo blog ikipata umaarufu utasikia imeanzishwa na CDM wakati hiyo ndiyo hali halisi iliyopo Bongo.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,imenikumbusha mbali sana,...picha zote hizo ni kama mimi
    reflection ya nilipotoka,ingawa huko niliwaacha wengi sana

    Help us God
     
  10. p

    plawala JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo zao,lakini mungu amesikia kilio cha watanzania,umaskini wa kutengenewa utapata ufumbuzi tunakoenda,tumwombe mungu aongeze wapiganaji wa kweli katika shamba lake,ili kila mtanzania ale na kushiba,watanzania waachane polepole na jembe la mkon,watanzania wapate umeme kama sehemu ya huduma muhimu sio anasa nk,haya yote yanawezekana baada ya kuondokana na ukoloni wa chama cha magamba
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Dah!nimeipitia hiyo blog hizo picha zimenihuzunisha sana,halafu utawasikia wa magamba wanasema'ari mpya nguvu mpya na kasi mpya'-Ntakuja nimtwange mtu maneno bila vitendo!!?viongozi wa ccm jamani kuweni na huruma
     
  12. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na huko kwenye umaskini wa kutupwa ndiyo wa kwanza kuwapigia CCM.....
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Katika picha zote nimevutiwa na za kikombe! Sasa hawa viongozi wetu, wengine mabilionea, nao walipanga foleni ya kikombe. Nimecheka sana. Ama hakika ikija kwenye maradhi binadamu wote ni sawa! Pamoja na kujitibu mamtoni na kikombe wamesukumizia. Nadhani viongozi wote Tz wamepata kikombe, what I don't know wana maradhi yepi au wamekunywa kama kinga!
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanx mkuu kwa hii blog! true reflection of Bongo!
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh bora umenifungua macho na hi blogu manake itanisevu sana kwenye ishu flani. Haya ndio mambo ya kuweka kwenye blogu, hali halisi ya nchi hii. Sisi ni maskini hilo halifichi. Kumbuka silimia 70% ya watanzania wanaishi maisha haya, jamaa ana akili sana na anaona mbali.

    Cha kushangaza ataambiwa anachochea serikali kwa kuikosoa na kutoona mazuri inayoyafanya.
     
  16. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    aisee how i wish
     
  17. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    KATIKA PICHA ZOTE HII KALI
    ingelikuwa mimi ningelivunja nikauze tofali zake!!!!!

    ari_mpya_nguvu_mpya.jpg
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Picha hizi zinasikitisha sana!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yaani hiyo blogu imenitoa machozi jamani. Hata sina cha kusema.
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    eeh Mungu utunusuru na umaskni huu!:pray::pray::hail::hail::hail:
     
Loading...