Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HEBU SOMENI hii habari Mfumko wa Bei dola itakuwa 2000Tsh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Oct 25, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani kutakuwa na tatizo la Mafuta shell kuanzia tarehe 26 up to 4 days so chazeni mafuta ya kutosha kwenye magari yenu,pia kutakuwa na tatizo la network kwa upande wa luku pia kuweni makini!
    Lingine ni kuhusu dola ya marekani inapanda mpaka 2000 Tsh maana nchi inajiendea tu wazee poleni kwa information hii muhimu!!!!!!!
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usitudanganye, mnataka tununue zaidi ili mkusanye kodi kwa ajili ya kulipa mishahara, sirikali yenu kwishine, mtanyoosha maelezomwaka huu ndiyo maana JK kakimbia kwenda kula bataaaaaaa!!!!! ulaya kazi mnayo
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duuuh! huo wala sio mfumuko tena sijui tuuiteje(MLIPUKO)
     
  4. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2016
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,608
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    .

    mlipuko wa inflantion umeshatokea ($ 1 = tsh 2300).
     
  5. Einsten

    Einsten JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2016
    Joined: Mar 15, 2013
    Messages: 580
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ujui ata dollar rate yake ni ngap!?
    1usd ==2200- 2300 Tsh kwa sasa !! ss hiyo itakuwa imepanda au imeshuka?
     
  6. S

    Sinywalulenga Muvina Senior Member

    #6
    Mar 4, 2016
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 105
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
  7. h120

    h120 JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2016
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Thread ya 2011 hiyo kiongozi.
     
  8. Einsten

    Einsten JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2016
    Joined: Mar 15, 2013
    Messages: 580
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    OK !!
     
  9. k

    kemi2011 JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2016
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 507
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Hatariiii...
     
Loading...