Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu soma dialogue hizi za wanandoa vijana wa hapa uswazi kwetu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Jul 20, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hawa ni wanandoa wawili vijana wanaoishi pamoja though hawana mtoto,bwana ni konda kwenye magari makubwa na bibi ni mama wa nyumbani tuu.Sasa soma kidogo moja ya maongezi yao asubuhi moja;
    Bibi: naomba hela ya matumizi ya leo,kila kitu kimeisha ndani.
    Bwana:mimi sina hela
    Bibi:sasa kama huna hela unadhani mimi nitakula nini leo na wewe ukienda kazini unakula hukohuko?
    Bwana:nishakwambia sina hela,kama unaona mimi huwa nakula kazini twende na wewe ukale huko kazini.
    Bibi:lakini jana umekuja umelewa,sasa kama huna hela hiyo ya kunywea umepata wapi?
    Bwana:we mwanamke acha kunisumbua,nitakuchenjia sasa hivi ohooo
    Bibi:mi bora unichenjie lakini lazima uniachie hela ya matumizi.
    Bwana:we mshenzi kweli,unajua hela inavyotafutwa,SI UENDE UKATO*** HIYO K***A YAKO ILI UPATE HELA YA KULA.
    Bibi:anakuwa mpole huku machozi yanamtoka.
    Baada ya mume kuondoka kwenda kazini,bibi huku nyuma kweli na yeye akajiremba safari huyo kutafuta pesa kwa njia aliyoambiwa na mumewe.
    MY TAKE:
    Hivi ndivyo maisha ya ndoa yalivyo jamani?kama watu hamko tayari kuoa kwann uharakie?na kama umemchoka mwenzakao si umuambie ukweli tuu kuliko vituko na dharau zote hizi kwa mwenzio.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    "Kama unataka kupoteza sehemu ya uhuru wako ingia kwenye ndoa"
    AMANI IWE NASI...
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    I dislike this...
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hata kama hupendi, ila huo ndio ukweli halisi. Huyo jamaa alizoea kuishi bora liende, baada ya kuingia kwenye ndoa kila kitu anahojiwa kama hela ya matumizi au muda wa kurudi n.k
     
  5. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna vitu viwili. Ndoa na Kuishi pamoja.

    Hao wanaishi pamoja sio wanandoa.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Uhuru maana yake nini?
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Wewe ni muongo, hakuna konda wa malori mwenye tabia hizo........................
    halafu mbona mnapenda sana kutusengenya sisi watu wa uswazi............. Nitapiga mtu hapa siku moja..! ooohooo nyie endeleeni tu.....................LOL
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuwa katika ndoa si kupoteza uhuru,makubaliano na uelewano baina ya wanandoa ndio msingi mkubwa wa jinsi mtakavyoyaendesha maisha yenu.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Jambo hili liko mahakamani lisijadiliwe hapa mpka pilato werema atoe hukumu
     
  10. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,395
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kakin hii haiondoi umuhimu na uzur wa hii taasis
     
  11. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lakini angekuwa mstaarabu na si kumtupia maneno ya kejeli kiasi hicho.
     
  12. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    uongo kwangu mwiko,jamaa ni kondakta/utingo kama nilivyokuambia na hizo ndio tabia zake na uswazi ndio tunapoishi nae.
     
  13. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ana mambo ya ajabu sana,ni takribani miezi mitatu toka ampige/wapigane na mkewe hadi kufikia hatua ya kugawana mali na kuachana kabisa,baada ya siku tatu tukaona wamerudiana tena,kifupi jamaa bado ana utoto mwingi.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Heading yako imewajumuisha wanaume wote wa uswazi, mimi nakaa uswazi Mwananyamala kwa Ali Manjunju, mbona sina tabia hizo, na hata wanandoa vijana wanaonizunguka wengi hawana tabia hizo...
    Tatizo lenu kila jambo baya basi ni la uswazi, mnakosea bana...............
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bora umenisaidia,we ngoja waendelee!
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Utakuwa mwasherati wewe.

     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Unatusema vibaya sana sie Waswazi.....tatizo mnatuonea gere: Disco la bure, story mpya za kumwaga, ngumi bwerere, chumvi na mboga tunaazimana n.k n.k ..........ongezea
     
  18. C

    CAY JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mtambuzi,tukubaliane tu kuwa uswazi ustaarabu ni mdogo.Tena hakuna uchaguzi wa maneno mtu anapozungumza!Tena ukikutana na mtoto wa uswazi ndiyo utajua uswazi maana yake nini.
     
  19. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Gwangambo, hayo si maneno yangu, bali maneno ya wakwongwe kwenye ndoa. Huwa nawasilikiza ili kupata picha ya ndoa. Ila nayatumia ili kutoa tahadhari kwa junior bchelors kama mimi.
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwani ni nini maana ya demokrasia...?
     
Loading...