Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu sikieni ninavyowaza!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LD, Feb 23, 2011.

  1. LD

    LD JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenzenu nilivunjwa moyo miaka miwili iliyopita, Tangu moyo ulivyovunjika nimekuwa nikimuomba Mungu aniponye na nina Imani ameniponya kabisa, manake najiona sina kinyongo, wala uchungu na huyo heart breaker, na ninachomshukuru Mungu zaidi nina furaha na Amani, na maisha yanaendelea vizuri.

    Pamoja na hivo ninamshukuru Mungu kwa sababu amenisamehe dhambi niliyokuwa nimeitenda, kwa sababu nilijidai ninampenda sana huyo mtu kuliko hata Mungu, nikampa vyote, nafsi, roho na mwili. Wakati mwingine hata muda wa kwenda kuabudu ulipungua kwa kumpa huyo heart breaker muda mwingi zaidi.

    Baada ya tukio hilo,niliamua kujipa likizo ya kumpenda mwanaume, yani nikaziba madirisha yote ya kumkaribisha mwanaume moyoni mwangu.
    Siwachukii lakini nimejipa likizo kwa muda wa miaka mitano hivi, na sasa huu ni mwaka wa pili, ina maana bado miaka mitatu.

    Je uamuzi wangu wa kujipa likizo ni sahihi?
    Najiona ninaweza kuendelea na likizo hadi miaka mitatu iliyobakia iishe, je ni kweli au
    naidanganya nafsi yangu.

    Angalizo Marufuku kunitania Broken Heart!! Umesikia GY, Asprin, TF, Askofu na Teamo T, bila kumsahau Bigirita. Mjukuu mtiifu umesikia!! na wewe St. RR.
     
  2. s

    subzero Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mi naona unajidanganya sababu kwa jinsi nnavyojua lov inakuja yenyewe labda ujiweke mbali na watu, ninacho kiona hujaonana na mtu atakayeteka moyo wako, ukimuona unasisimka, ukiongea nae unapata raha, hapo ndipo utakapo amini miaka 3 ni kifungo cha maisha.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi ilishawahi ntokea nikajipa likizo ya mwaka kutotaka kumsikiliza mwanaume.Hiyo yako ni ndefu mno maisha mafupi ya nini ujikoseshe raha?
    nadhani hiyo miwili imetosha sasa anza kusikiliza kidogokidogo.

    ANGALIZO:usimkaribie mtu asiye na hofu ya mungu, kuna wakaka kibao wanakwaya/wainjilisti makanisani kama vipi anza kujifua kuima nadhani hili halitamchukiza MUNGU manake unamtaka kondoo wake kwa nia safi.
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Subzero, kwa hiyo unanishauri niendelee na likizo mpaka hiyo hapo kwenye red itakapotokea siyo?
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Martina, kumbe inwezekana kwenda likizo ukiamua, mwaka mmoja nayo nahisi kwa watu wengine ni mrefu sana.
    Hao wakaka hapo bwana duuuuuuu!!! Au acha nisiseme kitu.
     
  6. Likuyuseka

    Likuyuseka Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa nini miaka mitano.
    Mbona haikua miezi sita, au mwaka na nusu.
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mshiki nina swali Dogo tu kwako!! Hivi baada ya hiyo miaka Mitano then utaamua kupenda tena kama zamani? utapenda kidogo? au utafanyaje?
    Nasubiri jibu ili nije na maswali mengine!!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hehehe let me reserve my comment kwenye hiyo red!!
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Naanza kumwona anakua st. theresa.....just 3yrs ahead...!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usijichanganye kwa wapiga vinanda, au kwaya masters kwani hao ni wanamziki kama walivyowengine ha matendo yao hayana significant difference.Kumbe unawajua eeh
     
  11. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujipa likizo ni kujiongezea stress....

    it's like a woman whose kid dies JUST AFTER giving birth,halafu ''akajipa likizo'' ya miaka kadhaa ya kutokuwa na mtoto....

    i'm telling you my dear.....UNAPATA MADHARA MAKUBWA SANA KISAOKOLOJIA
     
  12. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kila kitu ni uamuzi LD, kama umeamua utaweza, miaka mitano siyo mingi ukiwa unaishi na amani....................
    fuata nafsi yako. kupumzika hasa baada ya kuvunjika moyo ni kuzuri sana ingawa wadada wengi hawataki kufanya hivyo, na matokeo yake unajikuta unahama kwa mkaka mmoja baada ya mwingine maana kila mwanaume unakuwa humwamini.
    My advice to u LD, take as much break as you can, hata ikifika miaka 10, so long as you are happy.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi LD, heart breaking huwa ni kwa akina dada tu, au hata wanaume?
    Naona akina dada wengi ndo wahanga sana wa hii kitu!
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimejikuta tu nafikiria nakuamua hivo.
     
  15. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye bold hapo ni UPOTOSHAJI.....!
    mi sitaki kuamini kuna maisha ya ''being happy'' kwenye hii likizo.....
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls kimey weka hizo koment zitasaidia.
    (wa kuwakwepa ni kwaya masta na wapiga vinanda manake hawa ni ....)
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nahisi nitapenda kama zamani, lakini kwa tahadhari sana.
    Nafasi ya Mungu ibaki pale pale pia.
     
  18. carina-TI

    carina-TI Senior Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noted!....
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti eeh, ukinihakikishia nitakuwa mtakatifu, nitaendelea hadi miaka 20.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unaweza sana mimi hiyo miaka niliwahi kabisa kukaa toka 19... mpaka 2001. Ila hiyo sababu ilikuwa bab kubwa na sitaweza kusahau mpaka naingia kaburini maana nilikuwa nachukia kila mwanaume.
     
Loading...