Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu ripoti tukio unalolis

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wajad, Jul 23, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ulimwenguni kuna bilions of matukio at a sekunde. Hebu ripoti tukio unalolishuhudia sasa mahali ulipo, liwe dogo au kubwa, uwe nyumbani, barabarani, ofisini, nk. Mi hapa namwona boss wa ofisi fulani amesimama nyuma ya kiti cha ps wake akimshika mabega.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mi namuona mtu asijejua kusoma na kuandika akiwaelekeza abiria wa dar es salaam wanaorudi majumbani kwao basi la kupanda wakati basi hilo pia likiwa limeandikwa liendako.
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nakaona katoto kadogo kazuri kamejilaza kwenye kochi huku kanaimba wimbo ambao hata haueleweki.
     
Loading...