Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu oneni maafa yaliyosababishwa na mafuriko karatu mkoani arusha jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LINCOLINMTZA, Nov 29, 2011.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    ..serikali inatakiwa iwe imejipanga.

    ..JESHI letu linatakiwa liwe na uwezo wa kushughulikia maafa na emergencies za namna hiyo.

    ..
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu kumbe hali ni mbaya kiasi hicho!! Shukurani wa hii taarifa.
     
Loading...