Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu ona huu upuuzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyani Ngabu, Aug 24, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona wanafunzi wa Sekondari! Hivi wanaruhusiwa kujihusisha na kampeni za wazi wazi
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu mwimbaji wa nyimbo zadini sijui amefunuliwa kwamba JK na crew yake wanafaa, au ndo kalipwa!
    We are suddenly doomed!
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanasema wanafunzi wa vyuo vikuu
    vyuo vikuu wanavaa unform,walafu wabichi namna hiyo?
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ngabu umemaliza maneno ...........ni upuuzi.
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Ni njaa yake, kwani kwa hadhi yake alitakiwa kuliimbia taifa na si CCM na wanachama wake. Hao watoto wa shule wanatumiwa vibaya, kwanza wote ni wa kike halafu wakifeli wanataka waingie chuo kikuu kwa favour. Je, wote wamefika hapo au wengine wamekwama sehemu na pia je wote watarudi bila kupewa soseji na meat balls mbili!?
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...kwa kweli inasikitisha!!
     
  8. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    I am speechless ! Hakuna upuuzi na uhuni kushinda huu !
     
  9. m

    mapambano JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona baadhi ya waendesha pikipiki wanavunja sheria (hawavai helmets)..
     
  10. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Doomed we are, but it hasn't been that sudden.
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi nchi hatuna sheria zinazozuia upuuzi huu? Tume ya uchaguzi ni kitu gani hasa wanafanya? Disgusting!!!
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana Mwanamayu... "Meat balls 2 na sausage 1" kisha nao wanampatia Samosa Ha ha ha haaa...
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwani umesahau kuwa wana KIHEREHERE? Hicho ni kiherehere chaooo....!!!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    JK mwenyewe havai mkanda akipanda gari.....:becky:
     
  15. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona CCM imeamua kukiuka taratibu za kampeni kwa kuwatoa wanafunzi madarasani ili waende kuipigia kampeni. Haya yangefanywa na upinzani, mwalimu mkuu angekuwa hana kazi, afisa elimu angehamishwa na mengine mengi. Hii nchi inahitaji nguvu ya ziada kuikomboa.

    Nasikia kuna baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu ambao bado hawajapata mikopo yao hadi hivi leo. Lakini unashangaa unapoona kuna mabango ya shirikisho la vyuo vikuu hapo likiunga mkono upuuzi huu. Kwa kweli nikifikiria mambo yanayofanywa na watanzania, naona kabisa ukombozi wa nchi hii unahitaji zaidi nguvu kuliko elimu.
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    NN asante sana kwa kutuwekea hii, ila machozi yamenitoka kwa ujinga nilioona. Nchi ikiwa na watu wajinga kiasi hiki maendeleo mtayasoma kwenye magazeti tuu
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    ....na doughnuts pia watampa...watoto wetu hawa mmh
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Njaa inamsumbua huyo Frola Mbaya na Mumewe.
    Wamedhihirisha kuwa wapo after money na sio after God.
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    C'est Merde...
     
  20. S

    Son of Man New Member

    #20
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inasikisitisha kuona wanafunzi ambao wanakosa vifaa vya kujifunzia kama vile, maabara na vifaa vya maabara wanashiriki kwenye kampeini,sijui watanzania tutafunguka lini fahamu zetu kuona wapi tulipo na tunaelekea wapi.Bila kufanya mabadiliko ya kweli tutendelea kulalamika tu.

    It's me son of man.
     
Loading...