Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu Ona Hawa Wanaotakiwa Kupita VIP Tabora

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, May 4, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Photo0039.jpg
    Changieni nyie kwanza
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Napita tu!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhhh kweli hao waliotajwa wanastahili aise kupita VIP
     
  4. MWEEN

    MWEEN JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ina maana kule kwa kawaida hakuna wanaopita kwa sababu hao ndio wanaoweza kulipia tickets za ndege. Kwa mantiki hii, kule kwa kawaida ndio kunakuwa VIP. watu wanajinafasi kwa uhuru while VIP ni congested.
     
  5. M

    MJM JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huko ni mikoani na hao ndiyo wakuu kule hawa wengine walio hapa Dar wakienda kule si ni special? Waziri akipita hata magari yanaweza kusimamishwa barabarani apite. VIP yenyewe hata haina hadhi ile watu wanatarajia (JNIA walitumia 12 Bilioni nadhani lakini pale ni darasa la MMEM) Mimi naona wako sahihi kwa hali yao ya maisha. KIDUMU CHAMA CHA MATUMBUZI.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,470
    Trophy Points: 280
    Kumbe na mie nipo....hivi hii hai-apply na kwingine?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    VIP yenyewe ina vigoda badala ya masofa
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Kwanini Maaskofu wote lakini Sheikh wa Mkoa tu?
     
  9. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Daktari Mkuu wa mkoa je???!!!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi masheikh wanapandaga ndege kweli hawa?hahaaaa
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mh....Nashukuru na mie nimo kwenye hiyo orodha.........................
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    hapo umegonga ikulu
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu mshauri wa mgambo wa mkoa??
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Wasindikizaji hawarusiwi kuingia ndani ya VIP.Si kweli.Itakuwaje ambapo Mkuu wa Mkoa anasindikizwa na Afisa Usalama wa Taifa-Mkoa?
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Hivi tabora airport kuna vip lounge pale kweli? Acheni utani bana
     
  16. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    heee, ile airport nayo ina VIP, haki ya nani..!!!! Iko wapi pale, au underground?????
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wapi hapo??
    VIP ya train station ya Ifakara nini?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    83 vs 17
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mshauri wa mgambo mkoa...Huyu anakuwa na ujuzi gani katika ulinzi?.......
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimekuona mkuu. nasikia siku hizi hata mahawara wana VIP pass
     
Loading...