Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu nishaurini ktk hili jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TAITUZA, May 5, 2011.

  1. T

    TAITUZA Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi ni kijana, bado sijaoa ila niko ktk mchakato wa kumtafuta mke,wiki iliyopita jioni nilikuwa natembea natokea kazini narudi nyumbani,ikatokea tukapishana na dada mmoja, baada ya kama hatua tano tu toka tupishane likanijia tu wazo la kugeuka nyuma. Sikuwa na nia ya kumuangalia yeye bali ilitokea tu, kwa kuwa kwa wakati huo nilikuwa na mawazo mengi ya kazini. Cha ajabu nilipogeuka tu macho yakakutana akatabasamu, nikapuuzia nikageuka mbele nikatembea kama hatua saba hv, nilipogeuka tena naye akawa alishageuka kunitazama, tukajikuta wote tunatabasamu. Nikapuuzia tena, baada ya kutembea tena kama hatua kumi zaidi, nikageuka tena safari hii mimi ndiye niliyekuwa wa kwanza yeye akafuatia, tukajikuta wote tumesimama, tunatabasamu wote tena. Hatukuongea chochote kila mtu akaendelea na safari yake,na kwakuwa mimi nilishafika kwenye kona hatukuweza kuonana tena. Toka siku hiyo sura ya huyo binti huwa inanijia na kujikuta natabasammu peke yangu, kwa upande wangu najihisi nimempenda. Swali langu ni hivi kuangaliana kwa aina hii humaanisha wote tumependana?
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mara ya pili na tatu mbona hukusema kama na kugeuka huko kulitokea tu laaaaaaa!

    Mmetamaniana na sio KUPENDANA. Kupenda ni zao la kutamani kwanza.....

    Unataka ushauri wa nini na huenda hamtaonana tena? Maana hujasema kama anakaa kitaani kwako.........
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Du! we can't tell that for sure, so I'd say the answer is Maybe! Ila from all the turning she did, there seems to be a possibility that she was attracted to you but again, thats only speculation!......................................! Na wewe since you had a chance to find out the real deal, why did you blow it???
     
  4. T

    TAITUZA Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui anapoishi,ila huenda tukaonana cku yeyote,c unajua milima haikutani/
    mabinti changieni hapa jamani
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmh,au nikuwa mimi jamani?{natania}some times inatokea,kuna attraction fulani,ila kama hamtoonana tena,inakuwa imetoka hiyo.lakini kama mkionana tena kwa mara ya 2 hapo hamtotabasamu tena ila mtapenda mjuane zaidi
     
  6. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka, Mambo haya hutokea!, hio inaitwa (Chemistry), yaani hisia zenu ziliumana kama magnet hivi.

    Chukulia rahisi, kama ilikuwa Riziki yako, utampata tena kama hukumpata tena......AWEZAKUWA ALIKUWA JINI!!!!!!!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mlitamaniana tu. Mpotezee kama hakuna uwezekano wa kuonana tena. Ila kama ni riziki yako kuna siku mtakutana. Usijijazie mawazo kwa mambo ya kubahatisha.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    jini............
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    You blew it!!
    Ulitakiwa usimame na umtokee, sasa wewe umepuuza hilo. Unaweza kumwona tena au unaweza usijemwona tena. You blew that chance, mkuu!! Move on
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shukuru kwa kutomtokea.... jini alikuwa anataka kukuteka!!!
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Cku zote striker wa ukweli huwa harembi kwenye kumi na nane sasa ww umeremba halafu unataka usaidiweje?
    Mfano umeona fuko la hela limedodoshwa je utakaa ukilikodolea macho mpaka uambiwe okota?
    Sometimes kaka unatakiwa kuwa na maamuzi ya haraka hatakama unajaribu kiutani vile.
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ur too nice to women,be a leader.aka..bad boy
     
  13. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana Ulikutana na Jini linalokunyemelea
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    ndugu jini mahaba hilo na kutoka mpaka ufunge na kukesha kwa maombi litakutokea mpaka umrudie mungu mbaya lilitaman likakupenda kweli!1watchout sio wote wanaotembea ni binadamu kwa upendo nenda makanisa a kiroho mwisho wa siku litakuwa linafanya na wewe mapenzi na mbaya ujui wapi maana kuna ya kila sehemu ni ukikuta mwanaume loh@@uchelwi vidole juu mtoto wa mwenzetu bila haya kila ukisikia wimo wajua taarabu
     
Loading...