Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu nisaidieni!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweke34, Aug 30, 2011.

  1. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo wakati najikumbushia program fulani ya computer nilikutana na formula ya kupata mwezi wa pili una siku ngapi kati ya 29 au 28 katika mwaka husika. Nimejiuliza sana ....hivi kama ulizaa mtoto tarehe 29 february 2000 leo hii huyo mtoto atakuwa na miaka mingapi? 11 au 2 au 11 toa siku chache zilizopungua kwenye miaka yenye mwezi wa pili ulio na siku 28 au vipi? hebu nijuzeni wadau!
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ulisahau kujiuliza pia kuwa kuna miaka itapita bila mwanao kuwa na birthday's lol..
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I got a friend mwenye birthday on that date, years ambazo feb haina siku 29 huwa anacelebrate on 28th.. Coz hana choice.. And the year is counted in full hakuna cha kutoa wala nini!
     
Loading...