Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu nijuzeni juu ya hili wadau!!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Nsemwas Junior, Mar 21, 2011.

  1. Nsemwas Junior

    Nsemwas Junior Senior Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Polisi akikumata kwa kosa lolote wewe ukiwa dereva wa gari ndogo,saloon car,na kwa bahati mbaya lile kosa likawa linahitaji document au uthibitisho fulani ambao kwa muda huo hauwezi kupatikana na hivyo basi ikakulazimu uache gari kituoni,je,ni kisheria ni sahihi niache gari na funguo ktuoni bila ya polisi kunipa doc yoyote inayothibitisha kuwa nimewakabidhi gari???What if the next day naenda kulikomboa gari then kwa reason yoyote ile likawa halipo,nina proof gani kuwa niliwaachia gari???Please help me on this
     
  2. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very good question. Nami najiunga nawe kuomba kufahamishwa kuhusu hili.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kunaform anatakiwa kukuandikia ata akibaki na leseni yako au chochote ila kama unavyojua nchi yetu tena kia k2 tambarare
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Swali lako zuri, ila mimi siwezi kumuachia gari. Ntajaribu kuwapigia nyumbani waniletee hizo documents au kama sina namuachia kitambulisho changu kwa muda hadi nipate hizo documents.

    Sorry kwa kwenda nje ya swali kidogo.
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwanza kwani akamate gari. Kwani kosa linahusiana na traffic laws? Sioni ni kwa nini akamate gari kama hilo gari halina uhusiano wowote na kosa. Kama ni kosa la traffic tuseme ulikuwa unaendesha bila leseni, then anaweza kuchukua gari. Ila inabidi akupe document kuwa polisi wanalimiliki gari lako kwa sababu fulani na itakugharimu shilingi ngapi kila siku kwa kuliweka hilo gari
     
Loading...