Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu niambieni, hii imekaaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, May 23, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mtu ana mgeni wake,let say Garryson, Garryson ni mwenyeji,mgeni wake Let say ni Bakari. Sasa katika meza moja mwanzoni walikuwa Garryson na Bakari wakibadilishana mawazo ya hapa na pale, mara anatokea binti Girlfriend wa Garryson, Abela na kujiunga katika ile meza. Mwishoni baada ya mazungumzo wakati wanajitayarisha kuondoka, Garryson alitaka kumsindikiza Bakari kituoni, Garry anamtaarifu Abela kwamba anamsindikiza mgeni wake kituoni lkn Abela hakutaka Garry amsindikize anataka asindikizwe yeye,mara Garry anamwacha/anaachana na mgeni Bakari pale mgahawani na kumfuata Abela wake na kuelekea katika safari zao.

    Je ni halali kwa Garryson kuachana na mgeni wake Bakari bila kumfikisha kituoni na kumpa kipaumbele mpenzi wake Abela?

    Kama Abela akiwa mke itafika mahali hata mume wake hataweza kumsindikiza mgeni yeyote mahali. Hii tukio nimeliona live.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mmhh....nimejitahidi sana kukuelewa nimeshindwa
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Preta! Nimerekebisha,naona sikuframe vizuri mada! Pole!
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ni hatari; na ni jambo la kukemea likiachwa liendelee litakutenga na jamii, itafikia mahala hata misibani hutakwenda!; Pili labda Bella alikuwa na wasiwasi basi wangemsindikiza kwa pamoja!
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa MJ, kitendo cha kuzuiwa na mtu kutokwenda na mgeni mi nafikiri ni uchanga wa mapenzi au common sense si ya kutosha!
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ngoma huanza na lele.
    Dalili ya mvua ni mawingu.
    Siku njema huonekana asubuhi.
    Maumivu ya kichwa huanza taratiiiiiiiiiiiiiiibu.
    Na kadhalikaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Papa Mopao,

    Yaani ume-mind kiviiiiiiiiile kutosindikizwa kituoni na kwa kuwa she kapewa kipaumbele?

    Get a life dude and get over it!
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona we preta umezoea sana utata wa kimahusiano ya kimapenz na ndio maana unapata tabu kumuelewa huyu bwana
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    You can say that again mkuu.....very comprehensive
     
Loading...