Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu ngoja kwanza, watu 800 kwa pamoja??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchemsho, Sep 1, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii inakuwaje watu zaidi ya 800 kwa pamoja
    kuvamia mgodi wa ABG North mara kujaribu kuiba dhahabu mgodini ambapo watu wawili wameuawa, hivi sababu ni nini uonevu? Kukata tamaa ya maisha au wameshawishiwa..bado natafakari (itv news 2000hrs)
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nami nimejiuliza hapa,,,,,,,ila nacheka tu wenye mali wanauliwa,while walinzi wa wenye mali wanawaua wenye mali,ikiwa na wao(polisi)ni wenye mali ingawa wanawatetea wezi waibe hizo mali ambazo ni za polisi na wenye mali
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha enzi za ukoloni.
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Nimeona watu kwenye TV, ila siajamini kama ilikuwa "live" kwani picha zinaweza kutolewa kwenye "makabati".
    Inaweza kuwa sawa kwa kuwa watu waliochoka hujiamulia kuvamia na kuharibu mali walizoibiwa na wenye nguvu, je unakumbuka visa vya mashamba ya Arusha?
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Vyombo vya dola havipo makini watu 800 kupanga mkakati bila kushtukiwa ni jambo la hatari sana.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    vyombo vya dola na usalama kwa ujiumla wake vilizikwa pale mwitongo baada ya Nyerere kufariki. Tazama vinavyotia kichefuchefu:

    . Walimu walipanga mgomo na kuwaandaa watoto kuwaunga mkono- wakafanikiwa.

    .madaktari waliandaa mgomo kwa muda mrefu, wakafanikiwa.

    . Magufuri alikamata meli iliyokuwa ikivua samaki bila kibali, meli imenyofolewa vifaa muhimu na sasa inazama, hakuna anayewajibika.............
     
Loading...