Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu naombeni mnisaidie katika hili...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Broker..., Feb 6, 2012.

  1. B

    Broker... Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninaye gf wangu ambaye nmekuwa nae kwa takribani miezi 8 sasa, sasa shida ni kwamba yeye huwa mara nying hapendi kunipigia cm had mim nifanye hvyo sasa ikafka kipind ukipanga kuonana anatoa excuse mim nikaona kama naibiwa nkaamua kuwa kmya kwa kipndi kama cha mwez hivi. Sasa cha kushangaza muda wote huo hakuwai kunipigia cm wala sms cku nliyokuja kumpigia cm akaanza kunielezea hadi stor za wanaume wengne wanao mtongoza sa mi nahc kama hanipend vile maana kila nspomtafuta kwenye cm naye anakaa kimya na tukipanga kukutana anatoa excuse..
    'wenye msaada tafadhali naomba wachangie'
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,053
    Likes Received: 14,274
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhh
     
  3. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ushamfunua kipochi manyoya?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ntakupiga makofi, ndo msaada naouona.
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Piga chini, usepe!
    mbona wengi tu wanatafuta wakuwakip bussy!
    au una jicho moja?
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa pili huu balaa,kila mtu kachuniwa,hanitext,hanical,kulikoni?..rekebishen mahusiano yenu,msije lia tarehe 14.Mpigie,mtext maradufu..
     
  7. B

    Broker... Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapana mkuu!! Ila ndo npo kwenye process coz tupo mbal kidogo
     
  8. B

    Broker... Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa unipige makofi kisa nn?
     
  9. B

    Broker... Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo najitahd kumkeep busy icje tar 14/02 akanichunia
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Mwezi mgumu huu,pesa zimeishia kwenye sikukuu,jua kali,maisha hayaeleweki,mafataki wameongezeka maradufu...Siku hizi katika mapenzi unatakiwa utumie akili zaidi kuliko moyo- moyo wadanganya (vyakula tunavyokula na stress za maisha zimeharibu kabisa).
    Anatakiwa kuwa mjanja kama njiwa na mwerevu kama nyoka.
     
  11. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kisa auko serious!
    Nami ntakuongezea makonde...

     
  12. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watoto mliozaliwa kipindi cha jk yupo madarakan mnamambo???

    Jando mnaiponda yoote hayo ungefundwa huko.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,077
    Trophy Points: 280
    umezaliwa nae? Mpige chini
     
  14. B

    Broker... Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    cpo serious kvp mkuu heb fafanua kdogo mkuu il nijijue ka vp npate elmu juu ya huo ushaur wako
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ni mara ya kwanza kuwa na gf utapata tabu sana: inaweza naye akawa anakutega ili aone speed yako lakini pia inawezekana siku ya kwanza ulipo muaprochi ulienda na staili ya kulialia na kubembeleza kana kwamba bila yeye roho yako aitulii na yeye hilo akalitambua. Cha msingi jipange upya na ikiwezekana tafuta mwingine.
     
  16. J

    J 20A Senior Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wako huyo kuna mtu ambaye yupo nae karibu kwa sasa na wewe tafuta wa karibu yako upate kipoozeo acha kulialia mtoto wa kiume
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
     
  18. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Endelea kumpigia.
     
  19. K

    Kilaza Flani Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiona manyoya..
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sa wewe kusoma hujui,tuseme hata kuangalia picha huwez?toka nduki hapo..
     
Loading...