Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu muulize..amekupendea nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mathias BM, Aug 3, 2012.

  1. M

    Mathias BM Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf tushirikishane hili suala muhimu! wapenzi au wanandoa wengi wanapotaka kuanza mahusiano yao huulizana maswali kama haya...'unasoma wapi, unafanya kazi gani, we ni mnene au mwembamba n.k' Halafu wakishajua majibu hayo, hapo ndo husingizia dhana ya kupendana kwa dhati kisha kuanza mahusiano! jamani, wote tunafahamu kuwa maisha ya watu hubadilika na maumbile pia hubadilika, Je ina maana kwamba mabadiliko hayo huashiria mwisho wa safari yao ya uhusiano na kupotea kwa dhana ya kupendana? Hebu jaribu kumuuliza mwenzi wako kwa nia njema 'amekupendea nini? akikupa sababu jaribu kuhusisha sababu hiyo na maelezo hapo juu. Je, ana upendo wa dhati kutoka moyoni au anasingizia na kubadilisha dhana ya nakupenda. Fanya uchunguzi wa kina kisha toa maoni yako hapa..!
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanini usianze kujiuliza wewe mwenyewe umempendea nini?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kidudu................
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nimemuliza kanambia ananipenda kwa sababu yakupika Vibibi na vipopo na hasaa kavutiwa na wembamba wangu Kama nyoka ......
     
  5. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hajui kukataa
     
  6. m

    mymy JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....kanipende wembamba wangu hasa kiuno na mapishi jikoni.....
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    siku ukinenepa au kiuno kikapata hitilafu mapenzi kwisha. lol!
     
  8. d

    decruca JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huwa anakataa katakata kuniambia kanipendea nini, akinijibu bac atasema kanipenda tu. siku akiniambia kanipendea nini nahisi nitafanya sherehe hili swali nimemuuliza miaka mingi sana lkn sijawahi kupewa jibu.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hayo mambo ya Facebook vipi mtu akuulize mnene au mwembamba kwani hakuoni?
     
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nmekubali maneno yako.coz mara nyingi hizo question zinakuja so ata sipati jibu why? Na binaadamu hubadilika ,
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    nilitaka nihoji hili....mambo ya kupatana mtandaoni.....
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mimi wangu aliniambia kapenda unene wangu....yeye mwembamba hivyo tukiwa kunako 6.....anapenda akiwa kama jusi juu ya gogo.....
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahaha

     
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    maswali gani hayo ya kuchokonoana na kutegana? kama mtu anakupenda, anajua mwenyewe kakupendea nini, ebo!
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Sasa kibweka yupo kazini huyu jamaa huwa anatoa majibu sahihi tu yaani havungi.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kanipendea uchizi wangu
     
Loading...