Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu msikilizeni mpiga debe wa mabasi ya Moshi Arusha:

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by vukani, Mar 18, 2010.

  1. vukani

    vukani JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu msikilizeni mpiga debe wa mabasi ya Moshi Arusha:

    Haya wale wa kwenda Arusha, wale wa kwenda Arusha, kupitia Njia panda ya Machame, Kikavu, Boma ya Ng’ombe, Kwa Sadala, King’ori, Kikatiti, Maji ya Chai, Momela, Usa River, Leganga, Makumira, Kambia ya Chupa, Kwa Shabani, Kwa Ngulelo, Phillips, Sanawari Mianzini Mpaka stendi ya mkoa, wahi inaondoka hiyoooo inayeyaaa, haina mukingaa………………

    Haya wengine mtupe za kwenu...........
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimegoma kucheka...
    Mpaka utakapo tuma yenye kuchekesha.
     
Loading...