Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hebu mshauri..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Mar 5, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole na majukumu ndugu mwanaJF, natumaini ulitimiza wajibu wako wa kujenga taifa ipasavyo. Nimekumbuka enzi hizo ktk kupita vidato mbalimbali mpaka chuo kulikua na mitindo flanflan ya kupiga msuli (kusoma).
    1. Msuli bed. Hukawii kupitiliza usingizini. Styl hii inafaa kwa masomo ya ungwini.
    2. Msuli zima moto. Kusoma kufa na kupona inapokaribia mitihani/test.
    3. Msuli triangle. Library [kusoma], Canteem [kula], bwenini [kulala]
    4. Msuli sina ndugu. Unajisomea kivyakovyako. Possibility ya kufaulu hapa ni kubwa kwa ma'genious' tu.
    5. Msuli sifa. Unabeba madesa/vitabu kibao kila mahali, ful kuuza sura..
    6. Msuli kombi (O'level). Unasoma zaidi masomo ya kombi.
    7. Msuli discusion. Huna tabia ya kujisomea mwenyewe. Kila group discusion wewe unavamia.
    8. Msuli library. Husomei sehemu nyingine tofauti na maktaba.
    9. Msuli kufwata mkumbo. Unajifanya kusomea library, ukifika unaanza kupiga magoli ya kichwa (kusinzia).
    10. Msuli wa kusolve past pepa. Hii hufanyika zaidi kwa discusion
    11.....
    12.....n.k.
    Naamin kati ya hizo styl, kuna mojawapo (au nyingine ambayo sijaitaja) uliitumia ndio maana ukafaulu.
    Kama ni hivyo, ungemshauri mwanao, ndugu yako au rafiki yako atumie styl gan ili afaulu kama wewe?
    ....
    ....
    SI unit
    ....
    ALAMSIKI
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi nilikuja Msuli zima moto.... Mpaka kesho sitaacha.... It is the only way other studies are studied.....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    zimamoto for life!

    Hivi kwani kudesa sio msuli?
    Si unasaidia kuklia lakini?
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Dah mimi nilikuwa nasoma msuli sina ndugu afu zima moto..siingii darasani mpk kutangazwe test..jamaa wanashangaa huyu mshkaji anakuja kujibu nn?
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    We ni mkali, genious!
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo utamshaurije nduguyo, au rafikiyo. Kudesa au kuzima moto..
     
  7. S

    SI unit JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umechanjia kuzima moto nini. Hapo utakua unapiga makarai mwanzo mwisho..
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    huu tulikuwa tunauita msuli pepa, mtu hasomi mpaka mitihani ikaribie,, lol
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Msuli discussion na zimamoto.. Imetosha! Kwenye discussion najua watapatikana misuli wote combined mapoint yanashushwa tu!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahaha! Msuli sifa..
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Msuli sifa then unasap/unafeli
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kitu cha discusion bana...
    baada ya hapo napiga msuli SUNGURA...(najichimbia uwanjani alone)...
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..
    ..
    Teh, teh! We ni mkare. Kitu cha "chimbo", au siyo mkuu..?
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sina khabari...
    nameza vibaya mm...mpaka zile sehem nilizokata kwenye notes na kwenye paper naandika af nakata pia...LOL
     
Loading...